รถผมมีเสียงลมเล็ดลอดเข้ามาทางกระจกทั้ง2ฝั่ง วิ่งเข้าร้านกระจกไปเปลี่ยนร่องสักหลาด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kornnaphat Nuay Chumphusomsa, 26 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมมีเสียงลมเล็ดลอดเข้ามาทางกระจกทั้ง2ฝั่ง วิ่งเข้าร้านกระจกไปเปลี่ยนร่องสักหลาด หรือร่องกระจกแล้ว มันยังไม่หาย ยังงี้ผมควรทำอะไรต่อดีครับ มันน่ารำคาญมากเวลามีเสียงลมเล็ดเข้ารถ ฮื้อออออ

1. ยางขอบประตูมั๊ย

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยางขอบประตูเลยคับ แก้โดนเอาสายอ๊อกซิเจนตู้ปลา ยัดใส่เข้าไปคับ

3. ติดกันสาดไปด้วย

ขอบคุณทุกคอมเม้นต์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้