อารมณ์ตอนนี้นะ อย่าให้ผมเห็นใครใส่ไฟกลมนะครับ ผมจะขับรถชนให้ขาหักแล้วถอดไฟขับรถหนีเลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โบโบ้ โอสะคูล, 28 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อารมณ์ตอนนี้นะ อย่าให้ผมเห็นใครใส่ไฟกลมนะครับ ผมจะขับรถชนให้ขาหักแล้วถอดไฟขับรถหนีเลย

1. ไปชนแถวๆๆกิ่งแก้วเลยพี่ ^_^ Teerasit Sintes ^_^

2. ผมนี่ปลอดภัยร่ะคนนึงแร่ะ 55 ^_^

3. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    Yuttana Meebubpha. พี่รีบทำกระบะให้หน่อยจะเอามาใช้ กลัวโดนรถชน

4. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    ผม ก้อ รอด นะ ^_^

5. โหดไปพี่Bo 555555

6. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ผมรอดและ อิอิ ชี้เป้ากิ่งแก้วมีเยอะครับพี่โบ

7. เดี๋ยวออกไปซื้อเหล็กขูดช๊าปเตรียมไว้ก่อนดีกว่าเพื่อความชัว เผื่อขาหักเเล้ววิ่งตามผมทันอีก

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    โหดเกิ๊นพ่อ

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แทงก่อนค่อยขับมาทับก็ได้

10. ผมว่าจะทับให้ขาหักก่อนนะครับ เพราะผมอยากจะดูแววตาตอนโดนผมแทงแล้วหมุนเอาใส้ออกมาน่ะครับ

11. ผมหาซื้อไม่ได้ ผมก็ต้องใช้วิธีนี้ล่ะครับ ผมถือว่าผมเตือนแล้ว

12. นี่ละๆไอดอลผม!! ไม่เสียแรงที่ติดตาม ^_^

13. ถ้าจะแทงอย่าแทงด้านหน้านะ ไม่เข้า ต้องแทงด้านหลังริดสีดวงแตกตาย สนิท

14. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    เห็นหน้าหล่อๆโหดแท้ 555+

15. อาการไฟเบ้า ร้อนรุ่ม. ว่าแต่ว่า เอาชนตูนเรานะ เบรคกระทันหัน

16. พี่คนนี้เค้า โคตรโหดกระโดด yesssss

17. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    มาแล้ว กลมๆโดนแน่ๆ

18. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เอารถมาแลกกันเลยดีก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้