เปลี่ยนคอมแอร์ใหม่+ล้างทั้งระบบ6500 แพงไม...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย GigZa Za Gig, 24 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GigZa Za Gig

GigZa Za Gig Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนคอมแอร์ใหม่+ล้างทั้งระบบ6500 แพงไม ขอความเห็นหน่อยค่ะแล้วคอมใหม่กับคอมเชียงกงอันใหนจะดี

2. คอมบิว 2500 ล้างแอร์ 1000 +- ดรายเออร์ 200 ราคาประมาณนะครับ

3. ลืม วาล์วฉีดน้ำยา ไม่เกิน 500 มั้งครับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ราคาไม่น่าใช่คอมใหม่นะคับเป็นคอมบิวแบบกี้ว่า ราคาถือว่าแรงเอาเรื่องคับ

5. GigZa Za Gig

0
    0
    0
    ตอนนี้รถไม่ค่อยได้ใช้ค่ะเลยยังไม่ทำอะ

6. GigZa Za Gig

0
    0
    0
    ขอบคุณคำแนะนำของพี่ๆนะค่ะ

7. ของผมกำลังจะทำพอดี คอมเชียงกงตรงรุ่น2000 ล้าง ไดเออร์ค่าแรงจนใช้ได้1700-1800 แต่ผมเลือกคอมนิปปอน 15cมาแปลงขาเอา ไม่กินแรงเครื่องดีแต่ได้17cมา1800บาท คอมตรงรุ่นหาอะไหร่ซ่อมยากตัวก่อนผมหน้าครัชไหม้ก็หาไม่ได้ก็ต้องยก ตัวล่าสุดนี้แรงอัดดีดีทุกอย่างแต่หมุนฝืดบางช่วงช่างไม่ซ่อมให้หาอะไหล่ยาก ต้องยกอีก เลยเล่นคอมแปลงขาเอา

8. Taloya Subpub

Taloya Subpub Guest

0
    0
    0
    แพงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้