พี่ครับ ผมหาวิธีแปลงไฟตัวนี้ใส่nvไฟเบ่าไม่เจอครับ ขอคำชี่แนะหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สวนเกษตร เอ๊ด, 28 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ครับ ผมหาวิธีแปลงไฟตัวนี้ใส่nvไฟเบ่าไม่เจอครับ ขอคำชี่แนะหน่อยครับ

1. ยกไปหาพี่แจ๊คเลยคับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตัดๆเจาะๆเฉืยนๆ

3. ผมเคยเห็นรูปวิธีทำแต่ผมหาไม่เจอครับ

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ลองถอดไฟเดิมออกแล้วลองทางไฟแวนเข้าดูคับ แล้วจะเห็นแนวทางคับว่าต้องเอาจรงไหนออก เอาตรงไหนไว้

5. บอกให้เข้ามาทำในเมือง บุรีรัมย์ ...

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ไปให้แอ้ทะลวงให้คับ แอ้ถนัด

7. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    เอ ยู อั๋นติดต่อดูครับ

8. 80 km. เข้าเมืองมา ลงทุนหน่อย ...555 คุยทางไลน์ ยาว เกิ๊น ...รึจะเข้าโคราช กทม. ก็ได้นะ ...^_^

9. ครับว่างเดี่ยวจะเข้าไป พี่ว่างวันไหนครับ

10. วันอาทิตย์ คับ

11. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    แล้วเมื่อไหร่ Lappakorn Wattanasuk. จะเข้ากรุง อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้