รถเรายาวเกินไป หรือว่าบ้านเราแคบหว่า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Mongkol Sanhan, 28 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    รถเรายาวเกินไป หรือว่าบ้านเราแคบหว่า

2. Wutt We

Wutt We Guest

0
    0
    0
    ผมว่า ข้างบ้านย้ายออกก่อนเข้าได้พอดีครัช อิอิ

3. ไอ้หย่าาาาาาาาาาาาา อย่างนี้ก็เอารถเข้าจอดในบ้านไม่ได้สิ ติดหัว กะท้าย 55555555555555555

4. Mongkol Sanhan

0
    0
    0
    เดี๋ยวกลับมา เอาตูดได้ครับ ใจ พเนจร

5. Mongkol Sanhan

0
    0
    0
    เอาตูดรถเข้าบ้านได้แระ เรียบร้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้