สวัสดีคับ-***-

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย เต๋า 30, 14 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เต๋า 30

เต๋า 30 Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคับทุกคนไม่ทราบว่าวันที่ 7-8-9 เดือนพ.ย.นี้มีงานsuper casr ที่บางแสน

พวกพี่ๆมากันรึป่าวคับพอดีผมอยู่ที่พัทยาเพื่อว่าจะไปเจอกันบ้าง

2. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ผมว่าน่าจะไปครับ....ถ้าไม่ติดอะไร
    เด๋วจะลองถามพี่ๆน้องๆ ชาว Ke ครับว่าจะมีใครไปบ้าง(เอาใกล้ๆวันงานก่อน)....หุหุหุ

3. tasanasak

tasanasak New Member Member

6
    0
    0
    น่าสนใจคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้