พี่ๆๆคับคือรถผมขับไปสักพัก ล้อหลังเริ่มฝืดเป็นเพราะอะไรคับเป็นข้างเดียวคับข้างขวา...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กฤษฎา มามุกดา, 28 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆๆคับคือรถผมขับไปสักพัก ล้อหลังเริ่มฝืดเป็นเพราะอะไรคับเป็นข้างเดียวคับข้างขวา ต้องรอไห้ล้อมันเย็นถึงหายฝืด ขอบคุณคับ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ดูผ้าเบรคครับว่าติดหรือปล่าว กระบอกปั้มล่างกลับบ้านเก่าซีลตาย เช๊คสายเบรคมือไม่ตรงล๊อกสปริง คร้ายกระบอกปั้ม ตั้งระยะก้ามเบรก หลักๆตามนี้ครับ

ขอบคุณคับคืนนี้มืดแล้วค่อยดูพรุ่งนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้