รบกวนพี่ๆหน่อยครับ...คือแอร์รถผม ขับๆแล้วลมแอร์เดี้ยวแรงเดี้ยวเบาพอซักพักประมาณ 1...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กูโจร่ ข้าวเหนียวแดกแล้วง่วง, 29 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆหน่อยครับ...คือแอร์รถผม ขับๆแล้วลมแอร์เดี้ยวแรงเดี้ยวเบาพอซักพักประมาณ 1 ชม.ก็ดับหายไปเลย เป็นแบบนี้มา 3 ครั้งอ่ะครับ และฟิวมันไหม้ทุกครั้งเลยอ่ะครับ อยากจะรบกวนพี่ๆแนะแนวทางว่ามันเกิดจากอะไร หรือมีร้านไหนที่ทำดีๆแถวๆนนทบุรีมั่งครับ...ปล.ผมโดนร้านไปหลายบาทแล้วอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ช๊อตแน่ๆช๊อตจนฟิวขาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้