ว่างมากไม่รู้จะทำอะไร ทำไว้สักชุดก็ดีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 27 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ว่างมากไม่รู้จะทำอะไร ทำไว้สักชุดก็ดีครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เอาไว้เทสอะไรครับอาจาร์ย

2. เช็คจานจ่าย ว่าไฟออกหัวเทียนหรือเปล่าครับ

3. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    วิธีใช้ให้เอามือจับปลายหัวเทียนไว้ข้างนึง ^_^

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทำแบบพี่ดิวว่า นี้เพลิดเลย

5. เอามือจับผมว่าสู้เอาลิ้นแตะไม่ได้ครับ

6. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ลิ้นเตะผมว่ามีลอยยย ^_^

7. อะไรลอยครับพี่แจ๊ค ตูดลอยจากพื้นเหรอครับ

8. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    อาจารย พูดซะ เห็นภาพ เลยคับ ... ตูดลอยจากพื้น เนอะ พี่เอ ^^

คงเป็นเพราะโดน(ไฟ)ดูดตูดเลยลอยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้