++ขอเชิญชวนเตะฟุตซอล วันศุกร์ที่14มี.ค++1ทุ่มครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Hondata, 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    วัน..........ศุกร์ ที่ 14 มี.ค.51
    สถานที่ .....PP ฟุตซอล ถ.ราชพฤกษ์
    เวลา .........1ทุ่ม-3ทุ่ม โดยประมาน

สมาชิกส่วนใหญ่ได้โทรบอกกันไปหมดเเล้ว

ฝากถึงท่านที่ยังไม่ได้โทรไปบอกและอยากมาร่วมสนุกกัน

ถ้าสนจัยทิ้งเบอร์ไว้เลยครับ หากมีเตะอีกจะได้โทรไปแจ้ง :)

สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 086-549-4042 บิ๊ก

ปล.สมาชิกใหม่มาร่วมกิจกรรมได้เลยนะครับ วันรุ่งขึ้นจะได้มีเพื่อนไปมิตติ้งเพิ่มขึ้น :D

2. Hondata

348
    57
    28
    แผนที่...:)

3. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    อิอิ แล้วเจอกันงับ

4. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เอาไงดีหว่า.....

5. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    คงไม่ได้ไปนะ ติดงานเลี้ยงครับ เจอกันวันเสาร์เลย

6. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ช่วงนี้ทำไมดูเงียบเหงากับเรื่องกีฬาจังเลย

ที่จริงอยากเตะบ่อยๆจัง T_T

7. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    ไม่เคยไปเลย มิตติ้งก็ไม่เคยไป

อยากไปบ้างจัง เตะสนาม 11 คนใช่ไหมคับ

เตะไม่เก่งอ่ะ ไปดีไหม -*-

8. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    เตะฟุตซอล5คนครับ สนามปูน มาเลยครับสนุก ไม่เล่นกันแรง แค่ออกกำลัง:D

9. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    ว้าว น่าไปเตะด้วยจัง ฟุตซอล 5 คน

ถ้าวิ่งเส้นรัตนาธิเบศน์ พอข้ามสะพานพระนั่งเกล้า

เลี้ยวซ้ายตรงที่มี วงแหวน เยอะๆ ไป ถ.ราชพฤกษ์ แล้วไกลไหมคับก่าจะถึงสนาม

ผม ท๊อป นะคับ ยังมะเคยไปมิตติ้งเรย แต่ก็ได้คุยกะพี่ๆในคลับหลายคนแระ

อย่างเช่น พี่ม่อน พี่ดุ๊ก พี่ต้น พี่เบียร์ เจ๊พลอย ฯลฯ

แต่มะเคยไปมิตติ้ง อิอิ -*-

10. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    เสานี้ไปมิตติ้งสิครับ ฝั่งธน http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=458073

11. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    จัดปายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ไปปวดขากัน แล้วเจอกัน

13. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ไม่ได้ไปอีกล่ะ ติดธุรุ

14. Hondata

348
    57
    28

ไม่ไกลมากครับ ถ้าเริ่มจากถนนราชพฤกษ์

วิ่งตรงมาเรื่อยๆพอเจอปั้มปตท.ซ้ายมือขึ้นสะพานเเล้วออกทางขนานทางซ้าย(ทางออกอยู่ตีนสะพานเลย)

แล้วก้อกลับรถวิ่งข้ามสะพานเล็กๆอันแรกจะเห็นสนามอยู่ซ้ายมือครับ

15. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ธุระเยอะจังนะเพ่ม่อน ตั้งแต่แปลงหน้ามางานเข้าตลอดเลย อิอิ
    ออกกำลังบ้างเน้อ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้