อยากทราบว่ามีใครติด ngv บ้างครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย HaLo, 12 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HaLo

HaLo New Member Member

7
    1
    0
    ช่วยบอกหน่อยครับติดแล้วเป็นยังไง การใช้งาน ราคา ความจุกจิก ความปลอดภัย ร้านที่ติด และเทียบกับ lpg อันไหนน่าใช้กว่ากัน สนใจจะติดเหมือนกันแต่เห็นมีแต่คนในคลับติด lpg กัน เริ่มจะลังเลแล้วครับ ช่วยแนะหน่อยครับ

2. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    ผมก็สนอยู่เหมือนกัน.....กำลังเก็บข้อมูล:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้