พาลูกชายไปทำสตัสสปริงหลัง แล้วก็เปลี่ยนสปริงหน้าเพราะสปริงเก่าแข็งมาก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Iam Infinity, 30 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    พาลูกชายไปทำสตัสสปริงหลัง แล้วก็เปลี่ยนสปริงหน้าเพราะสปริงเก่าแข็งมาก ตอนนี้นุ่มหนึบแล้ว หล่อไหมครับน้าๆๆ

2. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    หมดไปเท่าไหร่ครับ

3. Iam Infinity

0
    0
    0
    สตัส หลัง 2000 สปริงหน้า 1000

4. ทำไรบ้างอะครับ ขอรายละเอียดหน่อย

5. สตัสหลังนี้ มีอะไรยึดป่าวครับ

6. Iam Infinity

0
    0
    0
    ข้างหลัง ทำสตัสปรับเกลียว สปริงเดิมตัด 2 นิ้ว ช่างเขาเชื่อมหลักขึ้นมาแล้วเอาตัวสตัส วางลงไป (มีเสียงสั่นๆของหลักกับตัวสตัสสีกัน พรุ่งนี้ว่าจะไปแก้) ส่วนข้างหน้าโช๊คของเก่ามีอยุ่แล้วแต่สปริงแข็ง ให้ช่างเปลี่ยนสปริงมือสองที่นุ่มกว่า ครับ

7. ข้างหน้าตอนแรกเป็นสปริงเดิมๆ แล้วเปลี่ยนเป็นอันในรูปใช่ป่าวครับ

8. Iam Infinity

0
    0
    0
    ครับข้างหน้า เป็นสปริง มากับโช๊ค แข็งมาก เหมือนนั่งเรือ เปลี่ยนมาเป็นอันนี้ รู้สึกนุ่มมานิดหน่อย

9. อ้ออ ข้างหน้าเป็นโช๊คซิ่ง ผมนึกว่าโช๊คเดิมไปทำ สตัส

10. Iam Infinity

0
    0
    0
    ไม่ทราบยี้ห้อครับซื้อมือสองมา เป็นโช๊คดัดแปลงมาครับ

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    นี้งัยกี้โช็คเดิมทำสตัสเเปลี่ยนสปริงหลอด แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ

12. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ทำร้านไหนมาคับ

13. Iam Infinity

0
    0
    0
    พี่ Apichat Uttrapun นุ่มไหมพี่ ผมทำร้าน ช.1000 ช่าง ซ.มังกร-ขันดี

14. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ก็ได้ฟิวริ่งดีนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้