เเวะมาเยี่ยม

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย artkest, 12 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artkest

artkest New Member Member

0
    1
    0
    นานเลยที่ไม่ได้ เจอะเจอ เหล่า 88-89
    สบายกันดีหรือเป่าคับ
    ขอให้เเรงเเรงกันนะ

ว่างส่าง มา รวมตัวกันไหมคับ
    ส่งข่างด้วยนะถ้ามี Meeting
    เเล้ว พวก 94-96 จะไปเเจม

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ขอบคุณน้าอาทมากครับ ที่มาเยี่ยม.........

14 นี้ครับ มีมีทติ้งกัน.............แต่คงไม่ครึกครี้น แบบ 94-96 หรอกครับ ถ้าว่างเชิญด้วยน้า

3. กบAC94

กบAC94 New Member Member

0
    0
    0
    ลุง 2คนเป็น เพ่น้องกันอ่ะเปล่าครับ...........หน้าเหมือนกันมากเลยนะตัวเอง...............

4. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

ไม่ได้เป็นพี่น้องกันครับ............แค่คนบ้านใกล้เรือนเคียง

5. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    ผมใช้ AC88 , AC96 , AC03 และกำลังมี AC08 แต่ไม่ได้อยู่ Club เลยแม้แต่ Club เดียวกำลังเริ่มอยากเข้าวงการบ้าง อยู่ข้างหลังมานาน จะได้ไหม

6. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    โหมี หลายคันจัง

ยินดีครับๆ

พี่อาท ไป มิตติ้ง 88-89 ที่ปตท ดินแดงให้ได้นะครับ เรียนเชิญๆ ครับผม

7. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ไม่มีกฎห้ามเข้าครับ.............คลับเราอาจไม่เหมือนคลับอื่น ส่วนมาก เอาไว้ถามปัญหา และก็ช่วยกันหาอะไหล่นะครับ แบบที่ทำกิจกรรมนอกสถานที่ อาจเป็นไปได้ยากครับ เพราะสภาพรถไม่ค่อยเอื้ออำนวย
    เอาแค่พอพบปะสังสรรค์กันบ้างครับ ได้เห็นหน้ากันบ้าง

8. artkest

artkest New Member Member

0
    1
    0
    โถ น้าน้อง เอา รูป เรา สองคน มาโชว์อีก
    เดี๋ยว เค้า ก้อนึกว่า เปน โอ-โน โชว์ หรอก

9. nong_acc88

4,280
    13
    38
    พอดี น้อง ๆ ๆ ในคลับ อยากรู้ครับ ว่าหน้าตา คนโพสเป็นงัย..............
    เวลาไปเจอข้างนอกได้ทักถูกนะครับ............(เผื่อเจอในที่ อโคจร.........ดูแลน้อง ๆ ด้วยนะครับ)

10. ตอนแรกไม่ได้คิด................จุดประกายเลยครับตอนนี้ อิอิอิ :D

11. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    อยู่ใกล้บ้านผมครับ 5 นาทีถึง

แต่ไม่รู้ไปทันหรือป่าวครับ

เอารถไปใส่กันชนใหม่

12. lipsosamport

lipsosamport New Member Member

0
    1
    0
    มาแอบดูครับ

13. Brisbane

Brisbane New Member Member

9
    0
    0
    อยากเข้ามาเป้นสมาชิกใหม่ด้วยคับ เย็นนี้ว่าจาไปคับ แต่ว่าไม่รู้จักใครเลย ทำไงดีหว่า หุๆๆๆ

14. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ส่วนมากไปก้ไม่รู้จักกันหรอกครับ..................เดี๋ยวก็รู้จักกันเองแหละ....ถ้าไม่เป็นใบ้ 5555 ขำขำขำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้