เค้าหยุดกัน...แต่เราทำงาน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 1 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เค้าหยุดกัน...แต่เราทำงาน...

1. ทำสีทั้งครันเท่าไหล่ครับ

2. Ekachai Siriya

Ekachai Siriya Guest

0
    0
    0
    ผมก็ไม่ได้หยุดครับ อิอิ

3. งานเหมาคับPannita Chalermrat..รับเอง

4. ผมทำกันเองคับDechdoung Doungdeeหมดค่าใช้จ่ายไป15000

5. เพื่อความยุรอดคับเอกชัย สิริยา

6. โถ่ๆๆๆ...วันหยุดของตรู....

7. 2 แรงนะพี่ทำงานวันนี้. ฟ้องประกันสังคมได้นะ

8. ผมก็ไม่ได้หยุด. ไปเอา 2 แรงกับใครดีนะ

9. เอากับเมียคับ...ขอสองนะ

10. ม่ได้หรอก. มียันหงายเงิบกัน

11. เอาแบบนี้ดีก่า 555

ปีนๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้