แวะไปเยี่ยมบ้านเพื่อน พอดีพ่อเค้าเปิดอู่เล็กๆแก้เหงา ผมก็ว่าจะเอารถไปนั่งคุยเล่น...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย La-On Ped, 1 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    แวะไปเยี่ยมบ้านเพื่อน พอดีพ่อเค้าเปิดอู่เล็กๆแก้เหงา ผมก็ว่าจะเอารถไปนั่งคุยเล่น พ่อเค้าจับรถยกขึ้นเท่านั้นแหล่ะ น้ำแดงไหลจ๊อกเลย ผมก็ว่าน้ำมันพาวเวอร์หายไปไหนเกือบหมดกระปุก

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลองไล่ดูคับว่ารั่วที่ไหน

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แต่น่าจะมาจากแร็คนี้ละที่รั่ว

4. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    น่าจะใช่แหล่ะพี่เอ เด๊ยวหาเติมไว้ก่อน ค่อยเอาไปให้พ่อเค้าดูใหม่ ตะแครงรถล่ะไหลออกมาเยอะเลย

5. Jakkrid Jaikla

Jakkrid Jaikla Guest

0
    0
    0
    ของผมซ้อมไปแล้วครับ น้ำมันสีออกแดง..ครับ

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ซ่อมที่ตรงไหนแบบไหนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้