วันนี้พี่คนไหนผ่านมาหน้าตลาดน้ำอโยธยาครับผมเห็นสติ๊กเกอร์nvคลับหน้ารถครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Orawit Limsang, 2 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Orawit Limsang

Orawit Limsang Guest

0
    0
    0
    วันนี้พี่คนไหนผ่านมาหน้าตลาดน้ำอโยธยาครับผมเห็นสติ๊กเกอร์nvคลับหน้ารถครับ

2. ผมเองคับ

3. Orawit Limsang

0
    0
    0
    มาเที่ยวเหรอครับพี่

4. Orawit Limsang

0
    0
    0
    มาทีหลังถ้ามาเช้าแวะกินข้าวร้านผมได้นะถ้ามาก่อนเที่ยงนะ

5. Orawit Limsang

0
    0
    0
    เพราะหลังเที่ยงหมดกลับบ้าน อิอิอิ

6. ไปครอบครูที่วัดบางปลาหมอ ทุกปีเลยคับ เห็นรถแต่ไม่แน่ใจว่าอยู่ในคลับหรือเปล่า เลยแค่บีบแตรทักคับ!

7. Orawit Limsang

0
    0
    0
    ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้