พร้อมกันยังครับ ร่างกายตัองการทะเล (สัตหีบ)โหวตวันและเวลามาครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์, 29 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พร้อมกันยังครับ ร่างกายตัองการทะเล (สัตหีบ)โหวตวันและเวลามาครับ สมาชิกที่สนใจเข้าร่วม..เอาจิงๆนะครับต้องจองที่พักล่วงหน้าร่วม2เดือน ปิดโหวตวันที่5พค58

1. สงสัยจะอด ^_^

2. ขอเป็นเดือนที่ต้องการก่อนครับ

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    อยากท่องเที่ยวมากกว่าเดิมครับ แบบว่าไปถึงทะเล สัก 9.00 ของเช้าวันเสาร์แล้วไปดำน้ำดูปลาที่เกาะขาม เย็นบ่ายสี่ กลับเข้าที่พัก

4. ดีครับโหวตมาเรยครับจะได้มีเวลาหาข่าว

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    กิจกรรมสันทนาการ เป็นหมายกำหนดการคร่าวๆ

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เรือเที่ยวแรกออก 9.30

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    พอถึงเกาะก็จะมีกิจกรรมให้เลือกหลายอย่าง เที่ยวชมธรรมชาติ ดำน้ำแบบ สน๊อกเกิล ปั้นจักรยานรอบเกาะ นั้งเรือท้องกระจกดูปลา ดูฝรั่งใส่บิกินี่อาบแดก

8. เค้าเมาเรือ 555

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    กินยาแก้เมารอเลยคับพี่

10. พี่เบิ้มมาเนี้ยเอาฟรอน มาหลายๆตัวนะ

11. 2เม็ดเลยพี่

12. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    11-12 กรกฎาคม

13. ไปกางเต้นนอนได้ไหมครับเพราะไม่มั่นว่ารถจะพังแต่ใจผมอยากไปมากเลยอยากคอนเฟริม

14. ได้คราวนี้ไม่ติดไรไปไป

15. ตั้งแต่ผมเข้ากลุ่มมามีจัดมีตติ้งที่ไหนผมขับรถพังไม่ได้ไปสักที

16. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    เตรียมตัวเลยครับ

17. แต่ตอนนี้ซ่อมอยุ่ครับ ปะเกนแตก ลุกแตก โบพัง

18. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    โอ้วววผมต้องซ่อม2เมนูนี่หว่าาาา

เป๊ปซี่ ดีที่สุด พี่เป๊ป นอนริมเลใช่ป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้