รบกวนหน่อยคับเกี่ยวกับ N 16

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย [a]2 > T, 14 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [a]2 > T

[a]2 > T New Member Member

7
    1
    0
    เอ่ออ พอดีผมใช้ N 16 อยู่แล้วตอนนี้แรงไม่พออะ
    อยากจะเซ็ทโบ มีพี่ๆคนไหนเซ็ทโบบ้างอะคับ เครื่องเดิม

แนะนำหน่อยนะคับไม่อยากเปลี่ยนเครื่องอะงบน้อย บอกราคาด้วยก็ดีนะคับ
    มีอะไรจุกจิกบ้างมั้ยย

ขอบคุณคับ

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เอ่อ เท่า ที่ เห้น ยังนะ ครับ

3. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ถ้าจะเอาชัวด์ๆผมว่า อดทนเก็บตังเพิ่ม วางเครื่องสายพันธุ์เทอโบ ดีกว่าครับ

่แรงชัวด์ไม่ปวดหัวทีหลัง

4. [a]2 > T

[a]2 > T New Member Member

7
    1
    0
    Up..........ขอบคุนนะค้าบ

5. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ตาม นายตี๋ไป ค้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้