ผมไปเปลี่ยนยางหุ้มเพลานอก-ใน ซ้ายขวา และยางหุ้มแรคพวงมาลัยซ้ายขวามา ราคาตามรูปเลยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ccm Chadchai, 6 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    ผมไปเปลี่ยนยางหุ้มเพลานอก-ใน ซ้ายขวา และยางหุ้มแรคพวงมาลัยซ้ายขวามา ราคาตามรูปเลยครับ ปัญหาคือพวงมาลัยหมุนแล้วไม่คืน ไม่ว่าจะเลี้ยวมาก เลี้ยวน้อย สุดท้ายไปตั้งศูนย์อีกที่นึง พวงมาลัยคืนตัวได้ปกติแต่ตั้งล้อตรง พวงมาลัยเอียงขวานิดๆ ไม่รุ้จะไปแก้ยังไงดีครับ กลัวเจอปัญหาเพิ่มอีก

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ราคาปกติคับ

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ตั้งล้อให้ตรง แล้วถอกพวงมาลัยมาขยับให้ได้ตำแหน่งคับ

4. ถูกต้อง1000%ตามพี่ข้างเทิงบอก อีหลีคักๆ

5. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    แล้วเราทำเองได้ไหมครับ

6. ได้คับลองทำดูจะได้ไม่เสียเงินโดยใช่เหตุ

7. ถอดพวงออกขับรถไปตั้งไปตรงแน่นอน อย่าขับเร็วละ

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ทำเองก็ได้คับ

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ไปให้ร้านตั้งศูนยแก้ได้ครับ บอกว่าขอพวงมาลัยตรงๆ มันเบี้ยวครับพี่ อ้อนๆหน่อย

10. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ต้องขับ joint ที่แกนแร็ก แล้วเอาตัวล๊อกพวงมาลัยกดเบาะไว้ครับ

11. Ken Rider

Ken Rider Guest

0
    0
    0
    ของผมครับ พึ่งทำไม่กี่วันนี้ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้