เสดซะที...เตรียมทำสีแล้วคับ..รถอู่NXหน้า200..

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 5 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เสดซะที...เตรียมทำสีแล้วคับ..รถอู่NXหน้า200..

1. เคยอยากทำ NV สมัยยังใช้อยู่ครับ ตอนนี้อุปกรณ์ยังอยู่ครบเลยครับ

2. NVก็ทำได้คับ...ในรูปของคุณWeerasak Chantarusonสวยมากคับ

3. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    Weerasak Chantaruson. ทำเลยครับ ทำความฝันให้เป้นจริง

4. ขายรถไปแล้วครับ ใครสนใจสานต่อ project ib มาครับอุปกรณ์ยังมีอยู่ครบๆ แก้ม ฝา ไฟป๊อป คอนโซลกลาง เสียดายคอนโซลหน้าปล่อยไปแล้ว

5. โพสในหน้าซื้อขายเลยคับเผื่อมีคนสนใจ...

6. Ekachai Siriya

Ekachai Siriya Guest

0
    0
    0
    ให้สองคำครับ สุดยอดดดดด

7. น่าจะอยู่แถวกรุงเทพนะว่าปลายๆปีจะทำสีใหม่

8. Nueng Nueng

0
    0
    0
    Weerasak Chantaruson. หาคันใหม่มาปั้นครับ มีถูกๆเยอะ

9. แถวกรุงเทพในคลับก็มีคับแล้วไง ไม่เข้าใจ

10. ใช่คับหาคันใหม่Weerasak Chantaruson

11. มีโอกาส ก็ว่าจะหามาใช้อีกครับ ยังไงรบกวน ขอ link หน้าซื้อขาย ด้วยครับ

12. Nueng Nueng

0
    0
    0
  13. Nueng Nueng

0
    0
    0
    อันนี้ครับ

14. อยากทำมั่ง งบจะสูงมั้ยครับ

15. รอสรุปราคาด้วยครับ เผื่อมีโอกาส

ยังไม่ได้สรุปราคาเลยคับเพราะมันยังไม่เสดยังเหลืออีกเยอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้