อยากถามเพื่อนๆ พี่ๆในกลุ่มครับ มีใครวางเครื่องดีเซลบ้างครับ มันจะจุกจิกไหม...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Phruettipong Boonyawong, 6 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากถามเพื่อนๆ พี่ๆในกลุ่มครับ มีใครวางเครื่องดีเซลบ้างครับ มันจะจุกจิกไหม พอดีที่บ้านไม่อยากให้ติดแก๊สครับ เร่งดีไหม เครื่องอะไรวางได้บ้างครับ แล้วต้องมีค่าใช้จ่ายอย่างอื่นอีกบ้างไหม? อู่ไหนพอแนะนำได้ขอในนครสวรรค์นะครับ ขอบคุณมากๆครับ

1. ยิ่งชนเกียร์เดิมยิ่งดีนะครับจะได้ไม่ต้องไปแปลงอะไรมากมาย

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    วางดีเซลเลยรึคับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมว่าหากะบะดีเซล มาใช้น่าจะง่ายกว่านะคับ

4. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ตามเม้นบนเลยจ้า

5. น้อมรับทุกความคิดเห็นครับพอดีผมจอดรถหน้าบ้านครับ ถ้าซื้อกระบะดีเซลมาเลยมันจะบังหน้าบ้าน แถมล้ำไปหน้าบ้านคนอื่นครับ เกรงใจข้างบ้านครับ

6. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ตรงรุ่น ชนเกียร์เดิมได้

7. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    นั้นติดแก้สครับ

8. Dew Romkloa

0
    0
    0
    cd20 เครื่องดีเซลนิสสันขับหน้า ชนเกียร์ ga ได้เลย ต้องการจริงๆ เดินหาเชียงกงน่าจะพอมีคับ :)

9. บอกร้านเอารุ่นนี้เลยใช่ไหมครับ วางนานไหมครับ แล้วมีปัญหาอะไรไหมครับ รึว่าต้องดูแลตามอายุขัย Dew Romkloa

10. Dew Romkloa

0
    0
    0
    แหะ.. วางคงไม่นาน แต่ปัญหาไม่รู้คับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้