ขอ สรุปนะครับเกี่ยวกะการ มิตติ้ง คอนเซ็ป #ร่างกายต้องการทะเล นะครับ สถานที่จัดเป็น...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์, 5 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอ สรุปนะครับเกี่ยวกะการ มิตติ้ง คอนเซ็ป #ร่างกายต้องการทะเล นะครับ สถานที่จัดเป็น พืันที่สัตหีบ #ค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า จ.ชลบุรี #วันในการจัดเป็นวันเสาร์ที่4-5 ก.ค.58 สำหรับที่พัก ผมได้จอง ทั้งหมดของที่พัก ไว้ ซึ้งมีห้องใหญ่1ห้อง8เตียง ห้องครอบครับ 7ห้องแยก เป็นห้องครอบครัวห้องใหญ่3ห้องสามารถเข้าพัก2ครอบครัวได้ #สำหรับผู้ที่จะทำการเข้าพักสามารถลงชื่อเบื้องต้นไว้ในเมน นี้ครับ ขอบคุณพี่ดิว Dew Romkloaที่เป็นหัวแรงในการโอนมัดจำมาให้ก่อนจำนวนเงิน3000บาท ใครที่พลาดมาซ่อมด่วน ใครยังไม่เคยมาตัองลงครับ แล้วจะเข้าใจคำว่า ครอบครับ NV Club Thailand

1. คอนเซ็ปนี้ต้องใส่ชุดว่ายน้ำลงทะเลใช่ป่าวครับ ...ไปเช่นเคย

2. ถ้าไม่ไปเสียดายแย่เลย

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ตั้งเป็นกิจกรรมเพจกรุ๊ปเลยจ้า

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ใครจะเก็บกำไรชีวิต เจอผมได้ตอน 9.00 มี่ท่าเรือเกาะขามครับ ข้ามเกาะไปดูธรรมชาติ ดำน้ำสคูปบ้า นั่งเรือท้องกระจก นั่งรถเที่ยวเกาะ เป็นบริการจากทหาร ผมชอบมากครับ ใครมีโอกาศ ลองแวะไปครับ

5. ตอนนี้มีหน้ากิจกรรมแล้วนะครับเข้าไปเข้าร่วมได้เลย สำหรับคนที่มาเป็นครอบครัวจองเนิ่นๆจะดีมากเลยแล้วจะไม่ผิดหวังกะราคาที่ท่านได้มาจองหารกันแล้วถูกมากๆ

6. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
  7. มีห้องวีไอพีให้น้องหมาด้วยนะ ^^

8. พร้อมแล้วฮะ ^_^

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใช่ซิ 100 กว่าเม้นเเล้วนิ เป๊ปซี่ ดีที่สุด

10. รอชมได้เลยฮะ ^_^

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  12. ผมไปทั้งครอบครัวครับ แต่ทั้งครอบครัวมีผมคนเดียว

จัดมา1เตาครับแพท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้