3 Door เครื่อง D15B......

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย primmy, 11 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. primmy

primmy New Member Member

89
    1
    0
    กำลังมองหา EG 3 Door ที่วางเครื่อง D15b อยู่ครับ ราคาไม่แพงมากนัก...จะเอาไปซิ่ง งานSupercar ครับ..ใครมี หรือพอรู้ บ้าง รบกวนหน่อย ขอบคุณครับ

2. witarn

witarn New Member Member

355
    8
    0
    มีคนรู้จักจะขายแสนสี่สภาพพร้อมซิ่งไม่รู้ขายไปยัง

3. Bonus in Blue

Bonus in Blue New Member Member

59
    1
    0
    อยากขายรถบ้างจัง แต่มันเป็นเกียร์ออโต้อ่ะ ....

4. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    มีครับ
    เอาไปตีโรลบาร์อย่างเดียว น่าจะพร้อมแข่งได้เลย
    Call

5. primmy

89
    1
    0
  6. Tee3D-Standard

Tee3D-Standard New Member Member

340
    5
    0
    อ้าว จะเลิกขับน้องเหลืองแล้วหรือครับ...

7. primmy

89
    1
    0
    ได้มาแล้วครับ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

8. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    ตี้ไม่ได้เจอกันนานสบายดีป่าว รถเป็นไงบ้าง อยากเห็นจังครับตี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้