** คุณได้อะไร จากงานครบรอบ 1 ปี **

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 11 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    คุณได้อะไร กลับมาบ้างจากงานครบรอบ 1 ปี

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

ส่วนผมได้ความประทับของพี่น้อง ทุกท่านที่มาร่วมงานด้วยใจ ถึงแม้วันจะไกล ก็ยังมากัน

ถึงจะตื่นสาย ก็ยังมากัน ถึงมีธุระก็ยังมากัน

ถึงบางคนที่ม่ายได้มาติดธุระ ก็ยังโทรมาสอบถาม กิจกรรมกัน

ถึงแม้จะอยู่คนละคลับ แต่ก็ยังมากัน

นี่คือสิ่งดี ดี ที่ผม ประทับใจครับ

<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

แต่สิ่งที่ผม ม่ายเข้าใจ ทำไหม รับปากแล้วทำกันม่ายได้ ล่ะครับ

แล้วจะรับปากกันทำไหม

ค่าโทรศัพท์ ผมม่ายเสียดายหรอกครับ โทรไปแค่ 50-60 ครั้งเอง

แต่ผมเสียความรู้สึก เสียเวลาที่ต้องโทรตามกัน โทรแล้วบอกจะมาก็ม่ายมา

นี่ดีนะที่ผม ม่ายเชิญ หนังสือมาถ่าย คุณว่าเขาจะเสียเวลาและเสียความรู้สึกไหม

แยอะแล้วม่ายมีคุณภาพ ก็อย่าแยอะ มันเลยครับ รู้สึกเบื่อและท้อแท้ หลายๆครั้ง

หลังจากจัดงาน แต่ก็มีน้องๆเพื่อนๆพี่ๆ ยังให้กำลังใจกัน ก็เลยอยากจัดต่อ

แต่มันเป็นอย่างนี้ หลายๆครั้ง มันก็ม่ายไหวนะครับ

ถ้าต้องการแค่ สติ๊กเกอร์ และ นัมเบอร์ ก็อย่าเลยครับ ทำให้ผมอึดอัดใจเปล่าๆ

ผมขอน้อยๆ แต่มีคุณภาพดีกว่าครับ ผมเบื่อมากแล้ว กับคำถามนี้ ที่ใครๆ ก็จ้องมาถามแต่ผม

ว่ามากันแค่เนี้ยเหรอ ผมก็มารู้จะตอบอย่างไร ทั้งๆที่โทรแจ้งทุกท่านด้วยปากผมเอง

ผมม่ายสามารถ บังคับจิตใจ การกระทำ ความคิดความอ่านใครได้

งั้นผมขอพูดตรงๆ เลยล่ะกัน

มิตติ้งคราวหน้า ผมขอรัน นัมเบอร์ ใหม่ทุกท่าน เฉพาะผู้ที่มาร่วมงาน

ใครม่ายมาร่วมงาน ดูเหตุผล เป็นกรณีไป นะครับ

เบื่อๆๆๆมากๆๆ ขี้เกียจ ตอบคำถามใครแล้ว มีเท่าไหร่ มาเท่าไหร่ นั่นแหละ

สมาชิก Pickup Freedom Club

ขอบคุณสมาชิก ที่ให้ความร่วมมือ ด้วยดี เสมอมา ขอบคุณด้วยใจ และจากใจ

2. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    เห็นด้วยกับพี่เป้ครับ

น้อยแต่คุณภาพคับแก้วดีกว่า

เยอะแต่ล้นออกหมด

แต่ก็ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกท่านที่มากันนะครับ ทำให้คลับเราดูอบอุ่นกันมากขึ้น

deknon ถูกใจสิ่งนี้
  3. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    พี่ว่ามันอยู่ที่ความพร้อมนะ บางท่านอาจมีธุระติดงาน มากันด้วยใจก้อดีแล้ว คลับเราจะอยู่ได้ก้อพวกเราเองนะครับสามัคคีคือพลังนะ ฝากไว้แค่นี้ครับ

4. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    เห็นด้วยกับพี่เป้คับที่เราจะรันนัมเบอร์ใหม่เฉพาะผู้ที่มามิทติ้งสม่ำเสมอคับ

5. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    สิ่งที่ผมทำนี่ ม่ายช่ายเป็นการตัดสินใจ ที่เผด็จการของผมนะครับ

มันเป็นสิ่งที่พี่ น้อง หลายๆ คนเรียกร้องกันขึ้นมาหลัง จากการที่เราได้จัดงานกัน

สิ่งนี้ผมคงม่ายได้เป็นคนรันนัมเบอร์หรอกครับ คงเป็นพี่หนึ่งเช่นเดิม เพราะผมถือว่า >>>>>พี่หนึ่ง<<<<<

เป็นผู้ที่เหมาะสมในเรื่องนี้ ด้วยประการทั้งปวง

แต่ที่ผมโพสข้อความนี้ก็เพราะ สมาชิกโทรมาระบายเรื่องนี้ หลายๆๆๆๆๆคนมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

พอซะทีนะครับ ทั้งสมาชิกใหม่ และสมาชิกเก่า เรื่องนัมเบอร์และสติ๊กเกอร์ ม่ายต้องโทรมาหากระผมนะครับ

กระผม ม่ายมีปัญญาให้ท่านได้ นะครับ มันอยู่ที่การกระทำ ของพวกท่านเอง

หลายคนอาจจะคิดว่าแค่สติ๊กเกอร์ ม่ายเห็นมีค่า กรูม่ายเอาก็ได้ ดีครับ ถ้าท่านจะมีความคิดอย่างนั้น

ผมว่าดีครับ อย่ามาเอาสติ๊กเกอร์และนัมเบอร์เลย พวกผมสร้างและรักษา กันมาแทบตาย ถึงจะได้โลโก้นี้กันขึ้นมา

สุดท้าย พอกันซะทีนะครับ อาจคำว่ารักกันแต่ปาก เบื่อและทนม่ายได้กับการกระทำเช่นนั้นแล้วครับผม

ปล. ส่วนคนที่มีเหตุผล ผมทราบและเข้าใจดีครับ ว่าใครเป็นอย่างไรกันบ้าง ผมม่ายได้ตัดสินเพราะงานนี้งานเดียว

หรอกครับ ผมตัดสินการเจอกันทั้งปีเป็นหลักครับ สบายใจได้ มิตรภาพผมเป็นคนชอบสร้างครับ แต่ม่ายชอบทำลาย...!!

>>>>>>>>>>>>>>>>> ขอบคุณครับ <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

6. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    ได้ความประทับใจ และความเป็นกันเองของพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ

7. por truck

por truck New Member Moderator

152
    0
    0
    เป็นยังไงกันบ้างครับ เห็นว่ามากันเยอะเลย งานนี้ผนต้องขอโทษพี่ๆ เพื่อนๆและน้องๆทุกคนนะครับที่ไม่สามารถไปร่วมงานได้เพราะภรรยาผมเพิ่งออกจาก ICU ไว้ทุกอย่างเรียบร้อยแล้วเจอกันครับ :sad::sad::sad::sad:

8. zaad

2,669
    7
    0
    ให้พร้อมก่อนแล้วเจอกันน้องชาย

9. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    คับ

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอเป็นกำลังใจให้นะพี่ เป้ ไม่รันไม่เป็นไรเข้ามาคุยเล่นๆกวนๆไปวันก็มันส์แล้ว....บางทียังได้ความรู้เยอะเลย...สู้สุดใจพี่เป้.

11. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ได้จัย.......งัย...........มองหน้ากันก้อรู้แระ

12. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    ผมเห็นแต่ละท่านดูแต่ขาวๆๆๆนะท่านปู พอขาวๆหายถึงได้มองหน้ากัน:D:D:D:D

13. Pe..Strada

3,417
    8
    0

ขอบคุณมากครับที่เข้าใจผม

เข้ามาคุย และร่วมกิจกรรมได้ครับ ถ้าอะไรเหมาะสมแล้วค่อยว่ากันต่อครับ............:D

14. zaad

2,669
    7
    0
    ขอแบบมาด้วยใจ

15. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ว่าแต่คนอื่น เจ้าโป่ง เราก็พอกัน ถ้าบอกว่ามีสาวๆอย่างนี้มา

สงสัย มาแต่เช้าแน่เลย........................อิ............อิ

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มีครั้งนึงมีกระทู้เกี่ยวกับสติ๊กเกอร์ผมก็เลยโทรหาพี่เป้...ถามเรื่องสติ๊กเกอร์..พี่แกบอกว่ากำลังตกลงจะใช้อันเก่าหรือใหม่ผมก็โอเคผมจะรอคำตอบแต่หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้โทรถามเรื่องสติ๊กเกอร์อีกเลยเพราะมันก็แค่..สติ๊กเกอร์ <<<<

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ครับ ผมว่าเรามาคบ กัที่ใจดีกว่าครับ

อย่างที่ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ตอนนี้เราคบกันอยู่ 1 ปีแห่งความรู้สึก ดี ดี แล้วครับ

แล้วเราก็จะคบกันต่อไป ถึงบางคนในนี้ผมคบมามากกว่า 1 ปีแล้วก็ตาม

เราก็จะทำให้มันมากขึ้น มากขึ้น ขึ้นไปอีก..............คร้าบ

18. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ถูกต้องเลยคับพี่เป้

19. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ถูกต้อง ที่ ซู้ด

20. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    สิ่งที่อยากได้คือ...มิตติ้งๆๆๆ...มาวๆๆๆ 55555+

21. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    รับทราบครับ ...............ขอเป็นกำลังใจให้พี่เป้อีกคนครับ...............สู้ๆๆ

22. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    1 ปี ไม่ รู้ จัก คน เยอะ เยอะ มากมาย

มี ทั้ง ดี และก็ ไม่ ดี บน ๆ กัน ไป

23. mail_poo

3,298
    14
    0
    ไม่รุ.......จะพูดอะไร.........ก้อดูกันเอาเองละกัน ว่าผมเป็นยังงัย

24. deknon

1,753
    66
    48
    เหรอครับพี่ปู อิอิ

25. EmPel2ol2

9,637
    61
    48

พี่ ปู เจ้า ชู้ 5555555555555+:D:D:D

26. HIBINO_AFTER ZEED_No.10

HIBINO_AFTER ZEED_No.10 New Member Member

21
    0
    0
    มาเป็นกำลังใจให้ Pickup Freedom ครับ ปัญหาประเภทนี้เกิดขึ้นทุกคลับครับ คนมากคนน้อยก็เป็นครับ ต้องใช้ใจฝ่ามันไปให้ได้น๊ะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

27. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    สู้ๆๆๆๆๆ

28. ไม่เป็นไร อย่างอื่นไม่สำคัญ สำคัญที่ความเข้าใจ มีเหตุมีผลแค่นี้ก็พอ มิทติ้งเดือนหน้าคงมีความคืบหน้ามาคุยกัน ใช่ไหมคุณ เป้ คุณหนึ่ง และทุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คน

29. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ขอให้โลกพบ...สันติสุข...????:D

30. mail_poo

3,298
    14
    0

ขอบคุณมากคับ.......ที่ให้สาว ๆ มาเป็นกำลังใจ :D:D

ส่วนท่านป้อม ..........ไม่อยากให้ โลก พบ จินตหรา ..........บ้างหรอ :p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้