โหลด RT100

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย chommno, 5 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chommno

chommno Guest

0
    0
    0
    ขอแนะนำตัวก่อน ผมชัยวัฒน์ ใช้ RT100 เครื่อง 2T-GEU อยู่เชียงราย
    อยากทราบว่าRT100 โหลดสัก 2 นิ้วหน้าหลังใส่ล้อ 14 ได้เปล่าครับ

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ เดี๋ยวรอผู้รู้นะครับ :)

3. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    คุณต้องใส่ล้อไปลองวัดดูก่อนว่า โหลดมาแล้วจะเป็นอย่างไร

4. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    2นิ้วก็พองามครับ แต่ผมจำไม่ได้อะว่ารถผมโหลดไปเท่าไหร่ แต่ ขับยากหน่อยถ้าทางไม่ดี

5. chommno

0
    0
    0
    -

ขอบคุณครับ ตอนนี้ผมโหลดไปแล้วหน้าหลัง 2 นิ้วครับ จะลองใช้ดูก่อน ถ้าไม่ดีคงทำใหม่ครับ
    ผมขอถามพี่ๆ หน่อยครับคันชักเลี้ยวล้อทั้งซ้ายและขวา พอจะหาซื้อได้หรือเปล่าครับและราคาสักเท่าไหร่

6. chommno

0
    0
    0
    --

ทีจริงผมได้ติดตาม RT คลับมานานเหมือกันครับ แต่ว่าจำไม่ได้ว่าเคยสมัครเป็นสมาชิกหรือเปล่า
    RTลงหนังสือผมก็ซื้อมาอ่านดูก็สวยทุกคันครับ ถ้ามีโอกาสเชิญพวกพี่ขึ้นเชียงรายเดี๋ยวจะพาเที่ยวครับ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับนะครับ โหลดแล้วก็ถ่ายรูปมาให้ดูกันได้นะ แบ่งๆ กันชม

8. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ใช่ๆ ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะครับ อยากเห็นๆ

9. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    จัดไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้