ถึง K.Thana

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย natnatnat, 11 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natnatnat

natnatnat Guest

0
    0
    0
    ถ้วยอยู่ที่ผมแล้วนะครับ ข่าวว่า ทางสนาม PTTMSL ปิด
    ส่วนผมมจะถึง กทม วันที่ 13 มี.ค ครับ
    ทาง K. Thana สะดวกรับที่ไหนครับ (RCA?)
    รบกวนแจ้งให้ ทราบด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

ps: nice race

Nat

2. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ คุณ nat

คุณ nat จะไป RCA เมื่อใด แจ้ง วันและเวลา ผมได้ ครับ ผมจะเข้าไป รับ

ขอบคุณมากครับ

3. natnatnat

natnatnat Guest

0
    0
    0
    ครับเดี๋ยวพรุ่งนี้ (ศุกร์ที่ 14)เวลาประมาณ2 3 ทุ่ม ผมจะแวะเอาไปให้ที่ สนาม RCA นะครับ

4. Thana_Thanakul

0
    0
    0
    ขออภัยอย่างมากครับ ผมไม่ ได้ ทันเข้ามาอ่าน รบกวน ขอเบอร์ คุณ nat ที่ [email protected] นะครับ ผมจะโทรติดต่อไป และให้คนไปรับ

รบกวนอย่างมากเลยครับ ขอโทษด้วย

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    พี่ธนาได้ถ้วยจากเชียงใหม่มาอีกแล้วแน่ๆ ยินดีด้วยครับ

6. Thana_Thanakul

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ โชคดี ที่ ผมได้ รถแรงครับ

7. Thana_Thanakul

0
    0
    0
    สวัสดีครับ คุณนัฐ

ขอบคุณมากนะครับ ผมจะเข้าไปรับ ที่ RCA นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้