รบกวนผู้รู้หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย NOPPA, 11 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NOPPA

NOPPA Guest

0
    0
    0
    มีเรื่องรบกวนพวกเพื่อนๆพี่ๆหน่อยคับ คือผมอยากรู้ part Number ของกระจังหน้าsportปี03คับ เพราะกำลังจะเปลี่ยนจะได้สั่งได้ถูกต้องคับ ขอบคุณมากคับ

2. INDY-ES2004

INDY-ES2004 New Member Member

16
    0
    0
    ลองดูที่กระทู้ปักหมุด Part No.

3. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    กระจังหน้าตรงรุ่นของปี 03 ไม่มีนะคับต้องเบิกของ RXปี02 มาใส่ได้คับ

4. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    ตามด้านบนเลยครับ
    อ่อ ระวังที่ศูนย์บอกว่า ใส่ไม่ได้นะครับ (ถ้าจะให้มันใส่ให้ด้วย)
    จริงๆ ใส่ได้ พอดี แค่รูน๊อต ด้านล่างไม่ตรง ครับ ไม่ซีเรียส ก็ 3M แปะด้านล่างระหว่างกระจังกับกันชนก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้