ถามเรื่องอัตราการบริโภคน้ำมันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย งุงิเองครับ, 11 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    หวัดดีครับพี่ๆครับรบกวนถามหน่อยนะครับ
    ระหว่าง nv ตัวกะบะ กับ ตัว cab กินน้ำมันต่างกันมากหรือเปล่าครับ
    ผมกำลังลังเลกับ 2 ตัวนี้อยู่ว่าจะเลือกตัวไหนดี ถ้าได้มาก็จะเอามาติด
    LPG ด้วยครับ

ตัวกะบะสามารถใช้ได้อีกหลายปีหรือเปล่าครับยังจะมีอะไหล่อยู่หรือเปล่าครับ

1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    คาร์บู กะ หัวฉีด ต่างกันไม่น่าเกิน 5 โล/ลิตรนะ

กระบะ/wingroad/van อะไหล่ส่วนใหญ่มีของอยู่ครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้