อ้าว.... #แจกฟรีจ้า ขอคนใช้จริง ไม่รับพ่อค้าครับ ถังน้ำฝนแวน ไม่รั่ว ไม่ซึม พร้อมกรวย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ken Rider, 8 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ken Rider

Ken Rider Guest

0
    0
    0
    อ้าว.... #แจกฟรีจ้า ขอคนใช้จริง ไม่รับพ่อค้าครับ ถังน้ำฝนแวน ไม่รั่ว ไม่ซึม พร้อมกรวย เทสหัวฉีดให้แล้วเมื่อกี้ ปั่นทั้ง2หัว

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  3. Ken Rider

0
    0
    0
    แบ่งให้ใช้ดีกว่าครับ ไม่อยากตั้งราคาครับ มันจะใจร้ายเกินนะพี่ 555

4. Ken Rider

0
    0
    0
    ใครหาใช้อยู่ทักมาเลยครับ ไม่เอาพ่อค้าครับ

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    วิวัฒน์ ชื่นคลัง

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    คือถามเฉยๆครับ ถ้าอยากแจกสมาชิก พวกเราก็ชื่นชมในน้ำใจจ้า

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ที่ถามเพราะไม่ทราบเจตนาจริงๆ เห็นลงบรรยายสรรพคุณไว้ แต่ไม่เห็นบอกว่าจะขายหรือจะแจก เลยแค่ถามจ้า ....

8. Ken Rider

0
    0
    0
    ผมเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ครับพี่ แบ่งๆกันครับ ^__^

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    จัดไปจ้า

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ระบุไปเลยจร้าว่า #แจกฟรี เพื่อของสมาชิกเสียตัองการใช้พอดี จะได้รับไปใช้งานตามความต้องการเจ้าของกระทู้คับ

11. Ken Rider

0
    0
    0
    ตามนั้นเลยครับ

12. ผมก็ใช้ van แต่ของผมไม่เสียเอาไว้ให้ท่านอืนที่ของเขาเสียจริงๆ

13. Ken Riderผมใช้ van อยู่รั่วครับสนใจหาอยู่ครับติดต่อได้ทางไหนครับ

14. Ken Rider

0
    0
    0
    085 7971266 เคนครับ หรือเพิ่มเพื่อนมาทักมา เอ๊ะเดี๋ยวผมทักแชทไป 555

15. Ken Rider

0
    0
    0
    เนื้อคู่เขามาแล้วครับ

Ken Riderขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้