อากาศมันร้อนระวังกันน่อยครับ เห็นความรัอนขึ้นผิดปกติ เลยรีบดูเลยดีนะไม่ไปทางไกล...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thadsak Liangtrakoolchai, 7 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อากาศมันร้อนระวังกันน่อยครับ เห็นความรัอนขึ้นผิดปกติ เลยรีบดูเลยดีนะไม่ไปทางไกล แตกแถวสาย อยู่ดีๆก็แตก

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หม้อน้ำแตกหรือท่อยางแตกคับ

2. หม้อน้ำแตกครับตรงสาย จะเห็นเส้น น้ำครับ

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    หม้อทองแดงรึป่าวคับ

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถ้าจะเปลี่ยนยกลูกเห็นมีขายอยู่นะคับ

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  6. จัดแล้วครับพี่ พี่แจ็คจัดให้แล้วครับ รอส่งครับ ขอบคุณครับพี่

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  8. ถึงแล้วครับพี่แจ็ค ไวมาก สภาพกล่องไม่มีลอยยุบเลย เดียวไวดึงๆๆค่่อยแกะ ตอนนี้ขายของอยู่ครับ เลิกสามทุ่มครับ

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณที่อุดหนุนจ้า ^_^

10. ของเร้วยิ่งก่า ems

11. เย็นๆๆ ใช้เวลาติดตั้ง 20นาที หม้อน้ำ สวยมากครับ

12. Thonkawe Nonpala

Thonkawe Nonpala Guest

0
    0
    0
    ไม่เปลื่อนไปใช้หม้อทองแดงล่ะคับใช้ยาวๆไปเลยหายห่วงเรื่องความร้อนผมทำมา2500เองคับถูกมากแถวจอมทอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้