วันเสาร์ที่ 15 นี้ใครว่างก็ไปดูได้ที่ไบเทคได้นะครับน่าจะสนุก

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย MeAnInG, 11 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    ตามรูปเลยครับ

งานมีวันที่ 15 มีนาคมครับ ที่ไบเทคบางนา

งานนี้เป็นครั้งแรกนะครับ ที่เอา Drift King จากประเทศเพื่อนบ้าน
    อย่างมาเลย์ฯ สิงคโปร์ มาแข่งกันในบ้านเรา

นักแข่งต่างชาติ มาทั้งคนทั้งรถแน่นอน 5 คันครับ

เริ่มเช้าตั้งแต่ 10 โมง จะเป็นการซ้อมแบบปิดของนักแข่งต่างชาติ

แล้วจะเริ่มเปิดซ้อมเป็นทางการ เที่ยงนะครับ

งานยาวถึง 4 ทุ่ม

ใครว่างขอเชิญๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มากันเยอะๆนะครับ ปีหน้าอาจมี DK จาก ไอร์แลนค์ อังกฤษ ออสฯ แล้วก็ญี่ปุ่นมาร่วมด้วย

2. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    ชนก่ามีตพอดีเลย น่าเสียดาย

3. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ยกขบวนต่อที่ ไบเทคเลยซิ...

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    น่าสนใจจัง

5. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    เซ็งจัง ไปวันที่ 16 อะ มีธุระต้องไปไบเทค เสียดาย ผิดวัน

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ท่ า ท า ง จ ะ มั น

7. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    สายบ่ายไบเทค เย็นอักษะ

8. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    ไปอยู่แร้นนนน ...

^^

9. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    เกือบต้องไป แต่อาจต้องไป เฮ้อ! .... น่าไปมาก ขอบอก มีไรดีๆเด็ดๆเพียบ เอาหัวเป็นประกัน.....ข้อมูลจากวงในของทีมงานเลย อิอิ.....

10. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    มีใครจะไปบ้างเอ่ย

11. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    ว่าแต่จะไปเที่ยวไหนกันต่อภาคค่ำ อิอิ จัดเลยครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทั้งหลาย... ขอ SLIM ได้มะ?

12. beer_ak

beer_ak New Member Member

55
    3
    0
    น่าไปอ่า คร้าบ

เดี๋ยวขอแม่ก่อน...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้