ช่วยด้วยครับ ช่วยด้วย น้ำฉีดกระจกรถยนต์ไม่ทำงาน ไม่กระดิกเลยแน่นิ่งท่าเดียว...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kornnaphat Nuay Chumphusomsa, 9 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยด้วยครับ ช่วยด้วย น้ำฉีดกระจกรถยนต์ไม่ทำงาน ไม่กระดิกเลยแน่นิ่งท่าเดียว ตรวจเชคเองก็ไม่เป็น ควรหาอู่/ร้านซ่อมในอยุธยาหรือใกล้เคียงที่ไหนได้บ้างครับ ฮือฮือฮือ

1. ฟังเสียงมอเตอร์ทำงานป่ะ

2. เงียบเชียบครับ

3. มอเตอร์อยู่ใต้กระป๋องฉีดน้ำค่ะ ถ้าเสียจริงสั่งพี่Teerasit Sintesเลยค่ะ

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ถอดมอเตอร์มาต่อตรงดูครับ

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ถ้าต่อตรงแล้วทำงาน เช๊คฟิว whiper pump

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ถ้าเช๊คแล้วฟิวไม่ขาด เชคสวิทคอพวงมาลัย หาหลอดไฟไปต่อปลายสายว่ามีไฟมาป่าง

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    สงสัยโทรถามได้ครับ 0808081800

8. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    ผมอยากได้หัวฉีดครับ มันตันซะแล้ว

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เข็มแทงครับ

10. Jacky Jdm

0
    0
    0
    หัวเดิมๆติดรถเป็น nozzle ทองเหลือง แทงได้ครับ

11. Tara Saejung

0
    0
    0
    เพราะเอาเข็มแทงนั้นแหละครับ มันหักคาอยู่รูนึง อีกข้างนึงก็ฉีดเบามาก ลองเอาหัวออกเหลืองแต่สายยางก็ฉีดแรงอยู่นะ มอเตอร์ก็ซื้อจากคุณแจ็คนั่นแหละ

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แทงจนหักเลยหรอครับ ......

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เอาเข็มหรือไม่จิ้มฟันเนี่ย

14. Tara Saejung

0
    0
    0
    เข็มครับ แทงแล้วไปโยก ปลายมันเลยหักเอาออกไม่ได้เลย ถ้ามีของก็ส่งมาด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้