ขอถามพี่ๆหน่อยครับ108,000บาทแพงป่าวครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปฏิภาณ บัวสาย, 8 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามพี่ๆหน่อยครับ108,000บาทแพงป่าวครับ

1. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    รถปีไหนครับ.

2. Nueng Nueng

0
    0
    0
    สำหรับผม. ผมว่าแพง

3. พอรับไหวอยู่รถสวยดี

4. ครับน่าจะใช่

5. สมราคาอยู่

6. เครื่องครับ

7. พอดีผมจะเอามาติดเครื่องเสียงครับ

8. Nueng Nueng

0
    0
    0
    ขอซะแสนจิพี่

9. Nueng Nueng

0
    0
    0
  10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ราคารับได้คับรถ ปี 2004 ต้องดูสภาพโดยรวมคับ ว่าเป็นอย่างไร เครื่อง เกียร แอร์ ยังดีไหม ช่วงล่างรับได้ไหม เคยชนหนักมาไหม ถ้าต้องมาเก็บอีกเยอะก็ดูว่าประมาณเท่าไร ก็เอาตรงนี้มาต่อลองราคาอีกที

11. ครับขอบคุนครับเดี๋ยววันนี้ผมจะไปลองครับ

12. มีกระจกมองข้างทรงกันนาดอติดมาด้วย เริ่มไม่ค่อยเจอแล้ว ^^

13. ถ้าใจรักผมว่าไม่ใช่ปัญหา

14. ได้ไฟท้ายเทพด้วย

15. Thonkawe Nonpala

Thonkawe Nonpala Guest

0
    0
    0
    ผมว่าหลัก8→9น่าจะโอนะคับ

16. ตามสภาพครับ ต้องดูให้ละเอียด หลายอย่าง ถ้าสมบูรณ์ดี ไม่แพงครับ ของครบๆ

17. ทำมาครบ สภาพสวย โอแล้วคับ

18. ไม่แพงนะผมว่าดูจากปี ต้องดูจากสภาพด้วย

19. Thaillnj Nuengดูรถเป็นป่าวน้อง หัดศึกษาบ้างนะน้อง เมนต์ไรไปเด๋วมันจะอายเค้า

20. ใจเย็นครับหมวดหนึ่งกะจ่าหนึ่ง อิอิ

21. สวยครับ ราคากับปีไม่แพงครับ

22. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ได้ไปดูยังคับ จขกท.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้