#ขออนุญาตสอบถามครับ อยากทราบว่าค่าใช้จ่ายในการ โอเวอร์ฮอลเครื่อง + เกียร์...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Woratorn Kawsak, 9 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Woratorn Kawsak

Woratorn Kawsak Guest

0
    0
    0
    #ขออนุญาตสอบถามครับ อยากทราบว่าค่าใช้จ่ายในการ โอเวอร์ฮอลเครื่อง + เกียร์ ประมาณเท่าไหร่ครับ หรือยกเครื่องใหม่ดีกว่าครับ ปล.เครื่องเดิม GA16dne หัวฉีด ฝาดำๆ #ขอบคุณครับ

2. อยากได้แรงม้าสูงขึ้นก็วางใหม่เลยค่ะ เพราะราคาไม่หนีกันเท่าไหร่

3. ยกๆเครื่องใหม่ครับ ราคาไม่ต่างกันครับ

4. Woratorn Kawsak

Woratorn Kawsak Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้