ขอถามด่วนหน่อยนะครับคือว่าหม้อน้ำรั่วนี้ซ่อมเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ชูศักดิ์ พิรอตรัตน์, 10 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามด่วนหน่อยนะครับคือว่าหม้อน้ำรั่วนี้ซ่อมเท่าไรครับ

1. ช่างบอกว่าซ่อมไม่ได้คับเพรามันเป็นพลาสติกผมเพิ่งเปลี่ยนมาเมื่อวาน4,000

2. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ตามดหรือซ่อมรั่วครับ ผมซ่อม ตา มด 800

3. ไม่รู้พึ่งรั่วนะเลยอยากรู้ราคาก่อนไปร้านนะครับดีนะขับรถเข้าบ้านพอลงรถแล้วเห็นน้ำสีฟ้าๆก้เลยมองใต้รถเห็นเป็นทางเลย

4. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ท่อยางอาจแตกก็เป็นได้

5. มันมืดแล้วด้วยนะว่าจะไว้ดูตอนสายๆตอนนี้นอนล่ะครับ

6. หม้อน้ำแตกหม้อพลาสติกด้วยจอดทิ้งก่อนเดื่ยนหนึ่ง

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนของเก่ายุ่นก็ถูกหน่อยคับ ของใหม่ก็ 4000+-

โดนไป3950ถ้าทำแอร์ด้วยบวกอีก4000เขาบอกไดร์มันเสียค่าไดร์นี้ราคานี้เลยหราครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้