สืบเนื่องจากคำถามที่แล้วครับ nv ใส่ ดิสหลังยกชุดทั้งคานของ r32 , r33 ได้ไหมครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ชายวุฒิ ผลุบผลุบ โผล่โผล่, 10 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สืบเนื่องจากคำถามที่แล้วครับ nv ใส่ ดิสหลังยกชุดทั้งคานของ r32 , r33 ได้ไหมครับ ใครพอมีของบ้าว

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใส่ทั้งคานไม่ได้คับ

2. ตามด้วยคน

3. ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ผมซึ้งใจจริงๆ

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ขออภัย เมื่อคืนติดกินเหล้า ต้องเอา คาน a32 a33 ครับ หรือ p11 y11 ครับจะใกล้เคียง ตัดคาน มาต่อกับสวิงอาม และต่อเหล็กกันเซใหม่ ถ้าเป็น r32 r33 ดุมหลังเป็นคานที่มีขนาดโตมาก และมีคานเป็นเพลาขับ off set ใส่ไม่ได้ครับ เอามาได้แต่ต้องตัดแปะที่ดุม

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    p11กับ y11 มีขนาดจานและปั้มเหมือนกัน

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แต่อยู่ๆจะไม่ทำไปเชื่อมไม่ได้นะครับ ต้องทำแท่นจิ้ก รักษาศูนย์ล้อ

7. ฟังดูวุ่นวายนะครับ

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    คนหน้าตาดีจะเข้าใจ ... :D

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    จขกท ไม่มาอ่าน ก็ป่วยการ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้