หม้อเดิม ๆ บาง ๆ ช่องเดียว ครีบถี่ ๆ ซื้อมาจากเชียงกงหรือหรือพี่แจ็คก็ไม่รุ๊จำไม่ได้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 11 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    หม้อเดิม ๆ บาง ๆ ช่องเดียว ครีบถี่ ๆ ซื้อมาจากเชียงกงหรือหรือพี่แจ็คก็ไม่รุ๊จำไม่ได้ ใช้มาร่วม 2 ปีละ ประสิทธิภาพยังยอดเยี่ยม ไม่มีปัญหาความร้อนให้รำคาญ #ไม่ได้ขายนะแค่เอามาโม้ :p

1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เป็นมิเนียม หรือทองแดงคับ ^_^ ^_^

2. ไทเทเนี่ยมครับ :p

3. ไม่สนจายยย หม้อออ ทองแดงงงหรอครับ :p

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ครีบแน่นๆ คลายความร้อนดีกว่าเยอะ ^_^

5. ขยะ Japan. แต่ทองคำ บ้านเรา

6. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ทองแดงดีกว่าเห็นๆ (กูรู้ท่านหนึ่งว่าไว้)

7. ไทเทเนี่ยมนี่วง r&b ของไทยนี่ครับพี่ยุทธ ^0^

8. ผมนี่ฟังประจำครับวงนี้อะ ^0^

9. หม้อทองแดงไม่เอาครับ กะทะทองแดงสิน่าสน

10. พี่ยุท ร้อนนะ กะทะทองแดง ระวัง ฮีต

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีทองแดงมาด้วย

13. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    ครีบแน่นๆไม่เท่าไหร่ แต่ถ้ากลีบแน่นๆนี่แหล่มเลย

14. ผมเคยเจอสายหม้อน้ำแตกตรงสายรัด ดีที่ยังไม่แห้ง

15. Jacky Jdm

0
    0
    0
    หม้อน้ำตาม spec ควรเปลี่ยน ทุกๆ 100,000 กิโล จะมีใครสน ถ้าไม่ปริ ไม่แตกก็ไม่เปลี่ยน

16. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ส่งสัยผมต้องจัดบางและเรื่องหม้อๆ และใช้หม้อแบบไหนดีครับพี่แจ็ค

17. Oat Ocha

Oat Ocha Guest

0
    0
    0
    แหมเราก็ยิ่งอยากได้

18. พี่ครับผมถามพี่หน่อยว่า รถผมพอเปิดแอร์ทำไม่รอบเครื่องตก บางที่เครื่องก็ดับไปเลย ตั้งไฟที่จานจ่ายจนสุดแล้วก็ไม่หาย จะแก้ยังงัยดีครับช่วยบอกที

19. Jacky Jdm

0
    0
    0
    น้ำยาเกินป่าวครับ

20. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ช่างเติม vapour เข้าไปป่าว

21. เวเปอร์ อ่อ ๆ ๆ กระดาษใช่ป่าว เปเปอร์ :p ไปละ ฟิ้วววววววว....

22. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ดับเบิลเอ คิๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้