MEETING 16 มีนาคม

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ART AE110, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    กิจกรรมทำบุญที่พวกเรารอคอยกันมานานนะคับ
    ต้องขอโทษด้วยที่หายหน้าหายตาไปเลย ผมจัดให้แล้วนะคับ

เนื่องด้วยผมได้ทำการติดต่อกับทางบ้านเด็กอ่อนปากเก็ด เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะคับ
    ว่าเราจะเข้าไปบริจาคสิ่งของและมอบเงินจำนวนหนึ่ง ในนาม 11X CLUBแต่เราไม่สามารถเลี้ยงอาหารได้เพราะต้องจองคิวยาว แต่ถ้าอยากเลี้ยงกันเราก็จะทำการจองให้นะคับ ซึ่งของที่ทางเค้าต้องการส่วนใหญ่ตอนนี้ จะเป็นพวก

1. นมผง ดูเม็ก สำหรับเด็ก
    2. ผงซักฟอก น้ำยาปรับผ้านุ่ม
    3. ผ้าเช็ดตัวสำหรับเด็ก
    แล้วก็เงินบริจาคจำนวนหนึ่งนะคับ
    :)

ซึ่งผมจึงขอให้พี่ๆน้องๆทุกท่านที่อยากจะทำบุญนะคับ สามารถส่งเงินบริจาคมาได้นะคับ ในวันงานแดรกวันที่8 มีนาคม หรือหลังวันงานก็ได้นะคับ หรือจะโอนเข้าบัญชีก็ได้นะคับ ถ้าใครจะโอนเข้าบัญชีโทรหาผมได้เลยนะคับ 084-7075652 อาทคับ แล้วผมจะบอกเลขบัญชีให้นะคับ หรือใครจะมาเป็นของบริจาคเลยก็ได้นะคับ ยินดีคับ

งานMEETINGของเราจะจัดขึ้นในวันที่ 16 มีนาคม 2551 นะคับ เวลา10.30น.เป็นต้นไปนะคับ สถานที่นัดเจอ คงจะเป็นคาร์ฟูร์แจ้งวัฒนะ นะคับรอถึง11.00น. หรือใครจะตามไปเจอที่บ้านเด็กอ่อนก็ได้นะคับตามแผนที่เลยนะคับ

แล้วพอเสร็จจากหลังการบริจาคนะคับ เราจะไปหวนความหลังกันที่สนามไดร์ฟกอล์ฟสุวงศ์ชัยนะคับ ที่เราเคยไปไดร์ฟกัน อย่าลืมเอาถุงกอล์ฟมากันด้วยนะคับสำหรับท่านที่จะไปทำการไดร์ฟกอล์ฟต่อ แล้วก็สังสรรค์หาอะไรกินกันเป็นการปิดท้ายนะคับ ยังงัยแล้วเจอกันนะคับ ทุกท่านมากันเยอะๆนะคับ ขอบคุณคับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กุมภาพันธ์ 2008
  2. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    แผนที่ไปบ้านเด็กอ่อนนะคับ สำหรับท่านที่จะตามไปเจอนะคับ:)

3. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    แจ่มๆ ดีมากๆครับ

บริจาคของให้เด็กจะได้มีเด็ก ( ลูก ) กับเขาบ้าง

ท่านอาท มีกิจกรรมบันเทิงอะไรหรือป่าวครับ เผื่อจะให้ เอกับเกย์ เล่นตลกให้เด็กดู

4. ART AE110

728
    2
    0
    ถ้าให้ 2คนนั้นเล่น ผมกัวว่าเด็กมันจะกัวหรือป่าวอ่ะจิคับ
    แล้วเจอกันคับผม

5. yak

yak New Member Member

17
    0
    0
    ขอบคุณ ในการบริการครั้งนี้ครับ.....

6. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    รับแซบบบบบบบบบบบ

7. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16
    รับทราบคับ ไว้เจอกันคับ

8. Maxoutda

1,111
    1
    0
    อูย ลืมดูตอนท้ายกระทู้ว่า จะไปตีกอล์ฟกัน งั้นตอนเย็นขอบายนะครับ มีงานแต่งงานเพื่อนแถวบ้านอะ ถ้ายังไงต้องขอตัวก่อน ณ ที่นี้เลย ในช่วงเย็น

9. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    รับทราบ...อยากไปทำบุญครับ

10. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    รับทราบคับ ทำบุญๆๆๆ

11. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    จ่ะแล้วเจอกันนะจ๊ะ

12. ART AE110

728
    2
    0
    ขอบคุณคับ แล้วเจอกันคับ
    ยังงัยเรื่องเงินทำบุญนะคับ ไปจ่ายได้วันที่ 8 มีนา เลยนะคับ
    หรือใครจะจ่ายจะโอนก่อนก็โทรบอกได้เลยนะคับ
    เพื่อที่ผมจะได้ไปเตรียมซื้อของบริจาคครับ

13. m@m

m@m New Member Member

167
    0
    0
    รับทราบอะ

14. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    แล้วเจอกันนะครับ

15. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    แล้วมีเลี้ยงเด็ก......ต่อมะคะ5555

16. ART AE110

728
    2
    0
    อัพคับ

17. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    อัพหน่อยๆ^ ^

18. ART AE110

728
    2
    0
    ทำตัวให้ว่างกันนะคับ งานบุญของคลับนะคับ
    แล้วเจอกันจ้า

19. Maxoutda

1,111
    1
    0
    แว้วมาข้างหูว่า บริษัทจะจัดอบรม ทั้ง 2 อาทิตย์เลยอะ แต่ที่แน่ๆ วันเสาร์ที่ 8 นี่อดไปแล้ว เพราะที่ สำนักงานใหญ่จัดงานอบรม

20. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    อิอิ งานเข้า ฮ๋าๆๆๆ

21. ART AE110

728
    2
    0
    พรุ่งนี้ใครที่ไปงานแดรกนะคับ
    อย่าลืมนำเงินทำบุญมาด้วยนะค๊าบบ
    ถ้าหลังจากวันนี้แล้วก็ให้โอนเข้าบัญชีนะคับ
    เพื่อที่ผมจะได้ไปเตรียมซื้อของไว้ส่วนหนึ่ง
    กับอีกส่วนหนึ่งเป็นเงินบริจาคนะคับ
    หรือใครจะเตรียมมาเป็นของก็ได้นะคับ ขอบคุณคับ

22. pikkoro

pikkoro New Member Member

158
    0
    0
    ไปด้วยคร้าบ ทำบุญร่วมชาติ ตักบาตรร่วมขัน ชาติหน้าจะได้เกิดมา เปงเพื่อนกานอีก อิอิ ผมไป 2 ที่คร้าบ

23. ART AE110

728
    2
    0
    ขอบคุณนะคับทุกท่านที่จะมาร่วมงานนะคับ
    แล้วเจอกัน คับ ยังงัยขอให้มากันอย่างพร้อม
    เพรียงนะคับ

24. Drinking_Water

881
    0
    0
    อัพไปๆ

25. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ขอถอนตัวครับ ผม , ป๋าพัท ไม่สะดวกไปร่วมทำบุญในวันนั้นนะครับ
    เนื่องจาก ตัวผมเองมีประชุม project ใหม่ที่ออฟฟิศและช่วงเย็นมีงานแต่งงานเพื่อซึ่งได้แจ้งให้ทราบไปก่อนหน้านี้แล้ว
    ส่วนป๋าพัท มีติดงานแต่งงานเพื่อนเหมือนกัน ( วันดี ) จึงไม่สามารถไปร่วมงานได้ครับ
    ส่วนน้องเอ ไม่รู้แล้วแต่มัน

ขออภัยที่ไม่ให้ควมร่วมมือนะครับ ขอโทษแทน พี่และน้อง ด้วย ที่ไม่สามารถไปได้ แต่ถ้าปลีกตัวไปได้จะรีบไปทันทีครับ เพราะ ความไม่แน่นอน อยู่ที่อารมณ์ของผู้ปฎิบัติ ครับ

26. ART AE110

728
    2
    0
    รับทราบ และขอบคุณที่แจ้งคับ

27. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เดี๋ยวเงิน จะฝาก เลขา ไปนะครับ

เพราะเอ มันไปเมื่อวานตอนเย็นนั่งคุยกันแล้ว มันไปชัวว์ เดี๋ยวจะฝากเงินและของทำบุญไปให้ครับ แต่ก็ยังยืนยันเหมือนเดิม ถ้าว่างจะไปครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มีนาคม 2008
  28. Drinking_Water

881
    0
    0
    ^____^

29. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38

ถ้าเมิงพิมพ์แบบนี้อีกนะ กูจาลบแล้วนะ ข้อหาไม่มีสาระ

30. Maxoutda

1,111
    1
    0
    55555

อย่าไปถือสาเขาเลยครับ เด็กมันก็คือเด็ก อะแหละ

แต่ถ้าลบมันโหดไป อย่าทำตัวเป็น ผู้ดูแลที่ดีมากนะเลย เดี๋ยวมีคนเอาเป็นตัวอย่าง คริคริ

ปล น้องโดมช่วย เมมเบอร์พี่ด้วยนะครับ ถ้าโทรไปแล้วจำไม่ได้ เจอกันครั้งหน้าโดนแน่ สาด อุอุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้