ตัวซ้ายครับ ทีแรกไม่หมุน ใช้มือดันช่วยเลยหมุนแต่เบามาก เลยถอดมาเอาโซแนกซ์ฉีดเข้าไปในรู...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ken Rider, 12 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ken Rider

Ken Rider Guest

0
    0
    0
    ตัวซ้ายครับ ทีแรกไม่หมุน ใช้มือดันช่วยเลยหมุนแต่เบามาก เลยถอดมาเอาโซแนกซ์ฉีดเข้าไปในรู ลองอีกก็หมุนบ้างไม่หมุนบ้าง เคาะบ้างถึงหมุน หมุนไวกว่าเดิม แต่แรงไม่เท่าตัวขวา ขอแนวทางด้วยครับ ทำอย่างไรดี ขอบคุณครับ (รูปแทน)

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนใหม่สถานเดียวคับ :)

3. Ken Rider

0
    0
    0
    ขอราคาโดยประมาณครับพี่ดิว Dew Romkloa

4. Dew Romkloa

0
    0
    0
  5. Ken Rider

0
    0
    0
    ราคาร้านนอกหรือศูนย์ครับพี่ ขอบคุณครับ ^__^

6. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ของมือสองคับ ลองดูหน้าซื้อขาย เหนอยู่หลายตัวคับ

7. Ken Rider

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ Dew Romkloa

8. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    ถ้ามันใม่หมุน ต้องเปลี่ยนสถานเดียวเลยเหรอครับ ซ่อมใด้มั้ย

9. Ken Rider

0
    0
    0
    ปมไม่รู้จะพูดอะไรนอกจากขอบคุณและขอบคุณมากนะครับแบงค์ ที่แบ่งมาให้ผมใช้ #ฟรี นายสุดยอดมากครับ Jakapong Bank Suwannapukdee

10. Thonkawe Nonpala

Thonkawe Nonpala Guest

0
    0
    0
    ถ่านหมดคับอาการนี้ช่อมอยู่ประจำค่าถ่าน100กว่าบาทคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้