ซ้ำใครไม๊ครับ ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 12 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ซ้ำใครไม๊ครับ ^_^

2. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เลขที่ออก...... 30 ออกไปแล้วนะครับ

3. Boy Jung

Boy Jung Guest

0
    0
    0
    ไม่ซ่ำคับพี่ของผม 8681

4. ซ้ำพี่น้อย Thammarong Rugthong

5. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เลขสวยรถกระบะก็เริ่มให้มีการประมูลกันแล้วนะ ได้ป้ายกราฟิกด้วย :)

6. จองแบบนี้ ต้องใช้ เงินเยอะป่าวครับ☺️

7. Dew Romkloa

0
    0
    0
    สามหมื่น ^_^

8. ว่าจะจองมั่ง 9198 แต่คงไม่ไหว สามหมื่น แนะ

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  10. จะย้าย ทะเบียน จาก นครราชสีมา. มา ปทุมธานี. อะครับ

11. Dew Romkloa

0
    0
    0
    เลขปกติจองฟรี เสียค่าสลับ 705 บาท :)

12. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ถ้าย้ายจากต่างจังหวัด เสียแค่ค่าป้าย 200

13. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ย้ายไปปทุม จองเลขรอนานหน่อย เพราะรถจดทะเบียนน้อย ย้ายเข้ากทม.ดีกว่า ชื่อเจ้าของอยู่ปทุมก็ไม่เปนไร

14. ถึงเวลา จะปรึกษาพี่ดิว นะครับ

15. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ถ้าจะย้ายเข้าพร้อมโอน ให้ทำก่อนวางเครื่อง เพราะย้ายเข้าตอนนี้เข้มงวดโดนบังคับให้เอารถเข้าตรวจ

16. เครื่อง คงสักพักใหญ่ เอา Body. ก่อนเก็บงาน ให้แจ่มก่อนครับพี่ดิว

17. Dew Romkloa

0
    0
    0
    อย่าเพิ่งเปลี่ยนไรมาก เอาให้ขับเข้าไปตรวจโอนได้ก่อนแล้วค่อยแต่งเทพ ^_^

มีเลขปกติอยู่ 1961 บวกกันได้ 8 ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้