2zz-ge ใส่ altis ต้องแปลงหรือเปล่าคับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย beer_1.8, 5 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beer_1.8

beer_1.8 Guest

0
    0
    0
    แล้วราคาประมาณเท่าไหร ใส่ได้ยกแพเลยหรือเปล่า เครื่อง + ช่างล่าง (รบกวนใครมีกันโครงติดแพของเครื่อง celica ตัวใหม่ มันใหญ่กว่าของเดิมaltisมากไหมคับ(ใส่ได้ปะ)ต้องการคับ) [email protected]

2. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    ลองโทรไปปรึกษาเรื่องราคา กะรายละเอียด ที่เฮียสุนทรดูดีกว่าครับ แกวางไปหลายคันแล้ว
    01-8255847 ครับ

3. Bank_Zaa

Bank_Zaa New Member Member

5
    0
    0
    กันโคลงมันก็ใหญ่เท่ากับaltisรุ่นไมเนอร์บ้านเราแระครับ ไมเนอร์บ้านเราใหญ่กว่ารุ่นแรก 3mm

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้