ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย adboy, 11 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. adboy

adboy New Member Member

10
    0
    0
    สวัสดีคับขอเป็นสมาชิกด้วยนะคับ รถเก่าผมเป็นมิร่าที่เป็นกระบะมันใช้ดีมากจริงๆคับประหยัดน้ำมันสุดๆ หาที่จอดง่ายมากแต่ตอนหลังมันเริ่มออกอาการเกเรมากก็เลยต้องเปลียนรถตอนนี้จะเริ่มดูแลมันหน่อย(หลังจากไม่ค่อยได้ใช้มันมานาน) ยังไงขอคำแนะนำด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
    :D:):D:):D:):D:):D:):D

2. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    ยินดีตอนรับ คร้าบบบบบบบบ :D:D

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ยินดีต้อนรับครับ

4. MirA_Dager อิ..อิ..

MirA_Dager อิ..อิ.. New Member Member

9
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับๆๆๆๆๆ

ว่าไปเราเองก็หายไปเหมือนกัน...

กลับมาแล้วนะคับๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้