กุญแจเปิดฝากระโปรงหลัง E-Car เสีย

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย E21EUN, 10 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. E21EUN

E21EUN New Member Member

13
    1
    0
    พอมีท่านใดทราบบ้างว่า กุญแจเปิดฝากระโปรงหลังของอีคาร์ หาซื้อได้ที่ไหนครับ ของผมมันเสียบิดไม่ไปแล้วฉีดโซแน็กซ์ก็ไม่หาย ถามตามร้านที่ขายชุดกุญแจรถ(พวกSOLEX) ก็ไม่มี

2. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ปกติแล้ว. มันเป็นชุดเดียวกันกับประตูรถนี่นา.. เลยไม่แน่ใจว่าถ้าจะเปลี่ยนต้องเปลี่ยนยกชุดเลยหรือป่าว.. รอดูท่านอื่นอีกทีละกัน

ของผมก็เสียงะพี่เอก ถ้าเปลี่ยนงะต้องเปลี่ยนทั้ง 3 จุดเลยนะดิ 1 ตรงคอพวงมาลัย(สตราทร์เครื่อง ) 2 ตรงประตู 3 ฝากระโป่รงหลัง ใช่ป่าวคุณพี่ครับ แล้ว มีใครพอรู้ป่าวครับว่าราคายกชุดเท่าไรครับ บอกกันหน่อยนะครับ ไม่อยากใช้กุลแจสองดอกงะ อิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้