ถถามเรื่อง colt 3 ประตูหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย primmy, 10 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. primmy

primmy New Member Member

89
    1
    0
    ไม่ทราบว่าcolt รุ่น 3 ประตู ที่ใช้แข่ง ทางเรียบ มีเครื่อง 1.5 มั้ยครับ แล้วเป็น เครื่อง ทวินแคมมีหรือเปล่า.. ถ้าจะว่า กันจริงๆ เอาไปสู้ พวก civic 3 ประตู เเครื่อง 1.5 แคมเดียวได้มั้ย..รบกวนช่วยแนะนำทีขอบคุณครับ แล้วมีใครจะขายบ้าง pm มาบอกก็ได้ครับ...

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    มี colt แข่งรุ่น 1.5 หลายคันคับ เป็นเครื่อง 4G91 DOHC ม้าเดิม ๆ 115 ตัวคับ พวกซีวิค 3 ประตูเป็นเครื่อง D15B SOHC VTEC ม้าเดิม ๆ 130 ตัว
    ถามว่าวิ่งสู้ซีวิค 3 ประตูได้ไหม ตอบว่า ถ้าเดิม ๆ คงสู้ไม่ได้ แต่ในการแข่งทางเรียบส่วนมากเครื่องก้อไม่เดิมนะคับ แล้วก้อสู้พวก 3 ประตูได้สบาย ๆ เลย

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ลองเข้ามาชมในกะทู้ที่ชื่อ..... รวมรูป colt และ Asti ดูนะคับ เผื่อว่าพวกเราจะช่วยคุณหาได้..

4. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เออ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้