......ขอเงียบๆ หน่อยได้มั้ย.....

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย G spot, 19 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    ....ปรึกษาเรื่องท่อกับพี่น้องหน่อยครับ

....ตอนนี้รถเกียร์ธรรมดา พักกลางตรง 2 ใบ พักปลายตรงพร้อมตัวเก็บเสียง.... เป็นของพี่ไทยหมดครับ....แรกๆก็เงียบดีครับ.....ตอนนี้เริ่มดัง.....อยากได้แบบเงียบๆแล้วครับ ....ปรึกษาพี่น้องว่าแบบไหนจะเหมาะสมครับ :D:D

1. เปลี่ยนแต่พักปลาย ไส้ตรงของนอก นอกนั้นเหมือนเดิม

2. เปลี่ยนแต่พักปลาย ไส้ย้อนของนอก นอกนั้นเหมือนเดิม (แต่กลัวอั้นจัง)

3. เหลือแต่พักปลายใบเดียว ไส้ย้อนของนอก

4. เปลี่ยนพักกลาง เป็นของนอก(แบบบวบ) 1 ใบ + พักปลายไส้ย้อน ของนอก

5. ขอสูตรเงียบของพี่น้องละกัน :D:D

6. ขอบคุณทุกคำตอบ :):)

2. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    เอาแบบ ไม่อั้น ปลายไม่หาย ตามด้าน ล่าง เลยคับ

ถ้ารถ มี เฮด แล้ว หลัง เฮด ใส่ พักกลางไส้เยื้อง ลูกนึง กะ ท่อแคปซูลไส้เกลียว แล้วก้อ ปลาย ไส้ตรง คับ เสียงไม่ดังมาก

แบบ ที่ ว่า เนี้ย ขับทางไกล สบายหู ไม่ดัง เกิน แต่ถ้า ลาก รอบสูงๆ เสียงก้อไม่ อายใคร คับ ^^

รอ สูตร ท่านอีกๆ มา ตอบ อีก ที นะ คับ

3. Ton_Ac

Ton_Ac New Member Member

109
    0
    0
    ถามหน่อยนะครับ แล้ว ท่อนกลาง Mugen ไซเรนเซอร์ มันเป็นไส้อะไรอ่ะครับ.............?

4. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    หม้อพักปลายหรือเปล่า ถ่าใช่ไส้ย้อนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้