เอาภาพคืนวันศุกร์ที่ 21 สนาม BDA มากฝากคร๊าบ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 22 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    พอดีว่างๆไม่รู้จะไปไหน ก็อีหลอบเดิม คิดไม่ออกบอกคลอง 5

ไม่สาธยายแล้วนะครับ ไปดูกันเล้ย

เริ่มเลยกับ e-car ล้อแดงแปร๊ด

กระบะ ดูซิ่งดีครับ ตัดดำ

แดงสดดีจัง เสียดายผมถ่ายเบลอไปหน่อย หลุดโฟกัสอ่า

cef ที่มีให้ดูมากมายทุกสนามครับ รถยอดฮิต

ฝากระโปรงโหดจัง

200 หน้า silvia คันนี้ชอบมากคับ สวยดี

วันซ้อม ฮอนด้าน้อยมาก แต่พอมี ก็เป็นพวก tec turbo เลยครับ โหดสุดๆ

วีออสเสียงโหดมาก เทอร์โบ แรงดีนะครับ

กันชนหน้าคมดีครับ

รถคันแรกสมัยพ่อผมหนุ่มๆ และเป็นรถฝึกหัดคันแรกของเรา

คันนี้ถ่ายมาจังหวะที่พี่เค้ากำลังเล่นของด้วย หุหุ

พี่บุญตามาแว้วววว

เห็นออกตัวแล้ว กลัวเลยพี่ วิ่งขำๆ 8 วิ

คนน้อยแต่รถน่าสนใจเยอะมากคับ

เฮียแกกำลังเข้าเกียร์พอดีเลย แต่ชอบสติ๊กเกอร์เค้านะครับ เขียนว่า "โตแล้ว...ไม่เจ็บหรอก" อิอิ คิดลึกๆนะ

จอดรถกันที่สวยๆ พลาดได้ไง นานๆจะสะพายกล้องทีครับ

เห็นเพื่อนกำลังถ่ายเล่น เลยถ่ายมันอีกทีครับ

กำลังช่วยกันตรวจความเรียบร้อยเลย รถอู่ราม 77 supra แดง คันโหด

accord คันนี้สวยคับ ชอบ สาวกเหลืองเหมือนกัน หุหุ

ชอบทีมงานมากคับ ช่วยๆกันดูรถดีมาก ยิ่งตอนเบิร์นออกไปแล้วควันท่วมห้องโดยสาร ช่วยกันเปิดประตู เปิดท้ายเปิดทั้งคัน ทีมงานดีจัง

ไว้มีโอกาสได้ไปดูอีกจะถ่ายมาฝากอีกครับ ขอบคุณครับ ติชมได้ครับ เพื่อการพัฒนาต่อไป :D

TDAutoparts, sabaitong และ TUMKUNG_naraka ถูกใจสิ่งนี้
  2. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    รูปสวย รถสวย ฉากสวย คนถ่ายเก่ง ทุกอย่างลงตัวดีคร้าบ

3. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    เยี่ยมครับพี่ สุดยอด

4. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    รูปสวยมากคับ

ชอบๆๆๆๆๆ

5. GAw_S

GAw_S New Member Member

137
    1
    0
    สวยครับ..

6. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    รูปสวยมากครับ

7. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    เเหล่มครับพี่ต้น ขอบคุณครับ

8. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ขอบคุณคับ เมื่อวานบ่ายๆยังเห็นเต่าข้างๆเขียนหม่อนตุ้ยขึ้นสไลท์อยู่ แถวๆปทุม
    มีรูปบ้างมั้ยเอ่ยอิอิ

9. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    :Dขอบคุณครับภาพสวยๆจัดมาเรื่อยๆนะครับ:sad:

10. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    ขอบคุนครับ

11. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    แหร่มเลย ค้าบบ พี่ต้น

^^

12. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    ขอบคุณครับ

13. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    มุมกล้องสวยดีครับ ไว้ถ่ายมาให้ชมอีกนะครับ

14. taechamp3ดอ

taechamp3ดอ New Member Member

94
    5
    0
    มีน้ำใจจังถ่ายมาให้ดูด้วย ยกนิ้วให้ครับ

15. iP3

iP3 New Member Member

147
    14
    0
    ถ่ายมุมดีนะคับ คราวหน้ามาฝากกันอีกนะ

ขอบคุณครับ

16. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ขอบคุณครับ รูปสวยมากเลย

17. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มีรถ ทีมนู๋ด้วย อิอิ

บิ๊กเอ็ม สีบอน ฝาโปรงดำอ่ะค่ะ รถคอก อะค่ะ อิอิ

ขอบคุณพี่ช่างภาพมาก สวยทุกคัน

18. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ขอบคุณคับ รูปสวยมาก ได้อารมดี รอชมอีกนะคับ

19. DonkeY

DonkeY New Member Member

70
    2
    0
    ต้องยกความดีความชอบให้คนถ่ายคับ ภาพสวย

20. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    ถ่ายรูปได้สวยมากครับ ขอชมเลย อิอิ

21. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    รูปสวยมากๆครับ

ขอบคุณที่เอามาฝากกัน:D

22. jazz std mo up

jazz std mo up Member VIP

197
    5
    18
    ถ่ายรุปสวยมากคับ

อยากถ่ายได้แบบนี้จัง

ชอบคับๆ ... มี100 ไห้150 เลยคับผม

คิคิ ...

23. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
  24. kingkong

kingkong New Member Member

135
    5
    0
    ถ่ายรูปสวยมากเลยครับ พี่ต้น
    ไม่พลาดสักสนามเลยนะ แต่ดีครับคนที่พลาดจะได้มีโอกาสได้รูปจากรูป เห็นบรรยากาศแล้วก็อยากไปเอง

25. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

26. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ใช้กล้องอะไรคับ

27. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ขอบคุงมาก ๆ คับ รูปสวยมากคับ

28. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ถ่ายภาพได้สวยมากๆ..:D:D:D

29. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    เเจ่มจิงคับ สี เเสง

30. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    สวยงามมากเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้