สมาชิกใหม่....ขอบคุณครับรถที่บ้านครับเขาจอดทิ้งไว้เฉยๆไม่สนใจเลยเห็นแล้วเสียดายวิ่งหกหม...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ภันชิต เมทัลการ, 14 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกใหม่....ขอบคุณครับรถที่บ้านครับเขาจอดทิ้งไว้เฉยๆไม่สนใจเลยเห็นแล้วเสียดายวิ่งหกหมื่นกว่าเอง จะเอามาบูรณะครับ

1. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
  2. ขอบคุณครับ@Thaillnj Nueng

3. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ยินดีตอนรับครับอยุ่แถวไหนคาับ

4. ไกลเลยครับ.......นครศรีธรรมราช

5. แถวไหนคับ ผมสิชล พระพรหม

6. น่าจะแถวพัฒนาการ-คูขวางแน่เลย ผมคุ้นๆBigMสีเหลือง

7. ใช่เลยพัฒนาการคูขวาง

8. มาได้ยังไงพัลซ่าร์?

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับและเอาใจช่วยในการบูรณะให้กลับมาใช้งานได้คับ

10. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    พัฒนาการมีอู่น้าผ้มอยู่ด้วยยครับ แต่เป็นอู่ทำสี ทำบอดี ถุงลม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้