ของเริ่มหายากแล้วนะครับ กรอบไฟเลี้ยวแบบใส สีขาวนะครับ ไม่มีผลิตแล้ว....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบิ้มเซอร์วิส เบิ้มเซอร์วิส, 13 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ของเริ่มหายากแล้วนะครับ กรอบไฟเลี้ยวแบบใส สีขาวนะครับ ไม่มีผลิตแล้ว. พร้อมกับสีส้มก็ไม่มีผลิตแล้ว เอาpartมาลงให้ครับ มีทั้งแบบทั้งโคม กับแบบกรอบฝาหน้าอย่างเดียว. (ของcopy มีมายกโคมอย่างเดียว ยังมีขายอยู่. ส่วนpart สปอดไลท เอามาลงด้วยยังมีขายอยู่นะครับมาพร้อมขา เพื่อใครจะจดpart ไปถามตัวแทนแถวบ้านเอานะครับ

ราคาเท่าไหร่อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้