มีe36คัยวาง RB25 บ้างคะ อยากเห็นรูป พอดีจะวาง RB25 คะ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย CATWALK, 9 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CATWALK

CATWALK New Member Member

14
    0
    0
    มีe36คัยวาง RB25 บ้างคะ อยากเห็นรูป พอดีอยากวาง RB25 คะ
    อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยคะ ของเดิมเปนเครื่อง J อะคะ
    อยากรูว่าเปนยังงัยมั่ง ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ :p:p

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    เท่าที่รู้ยังไม่มีใครวาง RB25 ใน E36 นะคับ
    แล้วเครื่อง RB25 เนี่ยมันยาวกว่า 1J GTE ที่เดิมคุณวางอยู่แล้ว ซึ่งถ้าเทียบกันแล้ววางเจอย่างเดิมดีแล้วคับอย่างน้อยที่แน่ๆก็คือ balance ดีกว่าวาง RB25 แน่นอนถ้าไม่ได้มีการล่นเครื่องเข้าไปนะคับ
    แล้วเรื่องความแรงเอาแบบเดิมๆทั้งคู่สเป๊คจากโรงงาน แรงม้ากับแรงบิด 1J GTE ก็เยอะกว่า RB25 ด้วยนะคับ

3. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    หุๆ มาแปลก เป้นผมเล่นMPower ไม่ก้อเครื่องเดิมเอาไปทำใส้ไห้สุดๆ

4. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ยังไม่เคยเห็นเลยนะครับ ผมว่าใช้ J ต่อไปก็ดีนะครับ ท่าทางจะวางยากอ่ะ

5. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    ตามนั้นแหละครับ

6. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    วางเจดีกว่า ครับ เพราะว่าอย่างน้อย ผมก้อเคยสวน ซูปร้า มาแล้วบนมอเตอร์เวย์

7. CATWALK

14
    0
    0
    เปิดฝากระโปรงมาเหนเครื่องมี J ก้อเลยอยากแหวกแนวใส่ RB25
    จาได้มั่ยเหมืนคัยอ่ะคะ

8. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ซูปร้าจอดอยู่อะดิสอง :D:D:D

9. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    หมูๆ เราเข้าใจกันผิด สวนทางกันป่าว ...
    ใช่มั้ยครับ สอง อิอิ

10. Mc

Mc New Member Member

46
    0
    0
    มีเมียก็รักเมียให้มากๆนะครับ ตั้งใจเรียนด้วย

11. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    ผมชอบ RB26 มากๆเลย

แต่ว่า 25 นี่ตัวไหนคับ

neo ฝาสวยดี

ช่วงเป็นกำลังใจให้คับ

12. CATWALK

14
    0
    0
    ------------------------------------------------------
    ขอบคุณนะคะ

13. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    จัดไปเลยครับ

14. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    ดี น่ะ ครับ ไม่ จำ เจ แต่ ผม ว่า เครื่อง นิส สัน มัน ไม่ ทน สู้ เจ อะ ครับ ผม เกรง ว่า จะ สิ้น เปลือง ก้อ เท่า นั้น อ ครับ

15. Nick

427
    6
    0
    ตู่พูดถูกครับ...

16. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    โร เลย

17. Nick

427
    6
    0
    โรไรเดอร์ เหรอพี่ ว่ออออ พี่นี่เด็ก hip ก็ไม่บอก...
    yo yo yo yo wassap brooo !!

18. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้