รางเบาะแขนดี่ยว แปลงใส่เบาะหลังแข็งได้ปะคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย VinZa, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VinZa

VinZa New Member Member

21
    0
    0
    อยากทราบว่ามันจะแปลงใส่เบาะหลังแข็งได้รึป่าวครับและร้านไหนรับทำครับ ขอที่อยู่ร้านและเบอร์โทรสับด้วยก็ดีนะครับ ขอบคุณครับ :D

2. auaee

auaee New Member Member

7
    0
    0
    ได้สิครับ แต่ใช่เวลานาน ร้านเบาะก็แปลงได้ ตัวละ500 มั้งถ้าจำไม่ผิด
    ผมเห็นเฉลิมเฮดเดอร์ แปลงอยู่ แต่ไม่รู้ราคา ขอโทษที่ครับจำเบอร์ไม่ได้

3. VinZa

21
    0
    0
    อ่าๆงั้นขอเบอร์ร้านพี่เหลิมที่ค๊าบ

4. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ถามอาจารย์พี่วาดูเลย อู่พี่ต้นคิดราคา 4-5 ร้อย

5. VinZa

21
    0
    0

เอ๋า ผมมีของดีอยู่ใกล้ตัวกลับมองข้ามซะงั้น คิคิ ขอบคุณมากคับพี่บอล :D

6. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เฉลิม คิดตัวละ 600 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้